Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

lazy lên .000055 rồi rồi nó cũng bằng nhau thôi hot dần lên rồi đấy

Thím nói nghe ảo vãi. Phí rút $ là 5$ còn phí rút coin nạp coin là 0% nhá. Nếu bác muốn thì vào ex sang btc rồi chuyển đi đâu bán thì chuyển.

https://www.Atomic-Trade.com?refid=N5V1ZI26

Vào đây đăng ký account. Mình thấy sàn này bắt đầu có khá nhiều lệnh đặt mua bán và khối lượng dần cải thiện. Đăng ký thì chú ý cả username + password đều phải có ký tự hoa thường và có cả chữ số nhé

mẹo gõ gần như ko cần động đến chuột (thực ra có động đến chuột để kéo cái ảnh:p) như sau:

lần đầu nhấn Tab (nhẩm 14 lần:rolleyes:) gõ ô code đầu tiên ---> Tab tiếp (3 lần) gõ ô thứ 2 (tranh thủ dùng chuột kéo ảnh) ---> Tab tiếp (7 lần) nhấn enter ---> end 1 capt. Qua capt mới lại lăp lại như thế, gần như ko dùng chuột đỡ ngắt quãng ko liên tục, chủ yếu ai hay quen dùng phím tab như... mình là rất nhanh. :p

P/s: khuyến cáo chỉ dành cho những bạn thuận tay trái (vì phím tab nằm bên trái) như thế sẽ gõ nhanh và thuận tiện hơn. :D ko bít có ích cho ae ko nữa:oops:

lazycoins và swap scam rồi tạo 10 cái ví capt chả về support thì bên ông captcoins thanh toán rồi bên 2 ông lazy , swap không có lỗi vẫn gd bình thường lừa mất mấy ngày chả dc capt nào
vẫn về ví lazy mà lúc có lúc không , không có thì xem như mất bị 2 lần 300captcoin rồi :)

thế nào mà lai có cả tin lazy scam :confused::confused::confused:
mình gõ nó vẫn về ví bt mà mỗi tội chậm vài tiếng thôi:eek::eek::eek:
hỏi lại tí chủ thớt không refback thật à ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,032
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back