CAPTcoin đồng tiền ảo tiềm năng dễ kiếm

đóng băng luôn rồi chứ hot gì :)). 1 coin nữa đc đưa vào danh sách scam coin :D

p/s vẫn còn giữ 200 coin :oops:

mình có 1 giả thuyết về capt coin mọi người đọc chơi :D :

sau ngày 13/9 nếu có tất cả 3 tr coin đc tung ra. Giả sử có 1 người nào đó thu hết 3tr coin này sau đó tung thêm tiền ra mua coin với giá cao ngất ngưởng và số lượng cực lớn thì chuyện gì xảy ra :D ??? những lệnh mua và bán lúc này là cùng 1 người nói đơn giản là độc diễn (hiển nhiên là giá bán cao hơn giá mua) và khả năng tiếp theo là giới đầu cơ sập bẫy :D mà nhảy vào mua với sll :D cứ theo đó 1 cơn bão giá long trời lở đất nổi lên. Vậy khả năng này có bao nhiêu % xảy ra nhỉ
:rolleyes:
ko biết thế nào chứ đang ôm 5k CAPT đây:oops: kiếm chút tiền đóng học phí mà thế này thì chắc tiu luôn ùi :( biết thế hôm trước bán 240 cho rồi :oops:

đóng băng luôn rồi chứ hot gì :)). 1 coin nữa đc đưa vào danh sách scam coin :D

p/s vẫn còn giữ 200 coin :oops:

mình có 1 giả thuyết về capt coin mọi người đọc chơi :D :

sau ngày 13/9 nếu có tất cả 3 tr coin đc tung ra. Giả sử có 1 người nào đó thu hết 3tr coin này sau đó tung thêm tiền ra mua coin với giá cao ngất ngưởng và số lượng cực lớn thì chuyện gì xảy ra :D ??? những lệnh mua và bán lúc này là cùng 1 người nói đơn giản là độc diễn (hiển nhiên là giá bán cao hơn giá mua) và khả năng tiếp theo là giới đầu cơ sập bẫy :D mà nhảy vào mua với sll :D cứ theo đó 1 cơn bão giá long trời lở đất nổi lên. Vậy khả năng này có bao nhiêu % xảy ra nhỉ
:rolleyes:
bạn phán giống thánh quá người ta giữ hằng hà coin còn chẳng lo có 200 coin mà ngồi lo giá lên xuống coin rác giả thuyết

giá xuống qá ae ơi :eek:

giá đang xuống mạnh, nên mua vào không ?

giờ chắc chả ai gõ nữa nhỉ :confused:

Gõ giờ nếu tự làm ref cho chính mình thì được 1,15 * 0.25 = 0.2875 / 3 captcha => 1 giờ gõ tầm 150 <=> 43 captcoin

Cái này ăn đc gần 50 capt rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week