CAPTcoin đồng tiền ảo tiềm năng dễ kiếm

Uhm, rate trong web captcoin.com giảm còn 0.25capt/cái => đồng capt sẽ hiếm => Rate sẽ tăng :D

chưa hẳn nhé. Có thể nó sẽ toả sáng nhưng theo mình nó sẽ ra đi như 1 coin rác (hiếm nhưng ko ai công nhận thì giá trị cũng = 0).

chưa hẳn nhé. Có thể nó sẽ toả sáng nhưng theo mình nó sẽ ra đi như 1 coin rác (hiếm nhưng ko ai công nhận thì giá trị cũng = 0).
Mình nghĩ rate nó sẽ tăng rất cao trong thời gian tới và sẽ giảm đến một mức độ nào đó rồi đứng im chứ không xuống tới mức = 0 giống như bạn đoán

xuống 0 đây chỉ là
Mình nghĩ rate nó sẽ tăng rất cao trong thời gian tới và sẽ giảm đến một mức độ nào đó rồi đứng im chứ không xuống tới mức = 0 giống như bạn đoán

Đây chỉ là 1 cách nói thôi chứ coin rác trước h mình chưa thấy coin nào xuống 0 cả =)). Nhưng đặt hi vọng vào nó thì hơi bị ảo tưởng :D

giá hiện tại của captcoin đang rớt 1 cách thảm hại. 90% nó sẽ ra đi như 1 coin rác. Lời khuyên : sell ngay khi còn có thể đừng ôm mộng nữa :D

giá hiện tại của captcoin đang rớt 1 cách thảm hại. 90% nó sẽ ra đi như 1 coin rác. Lời khuyên : sell ngay khi còn có thể đừng ôm mộng nữa :D
mấy bác giàu giàu mới có cơ hội đầu cơ chứ hầu như là đc nhiêu đem nấu nướng cho qua ngày đoạn tháng hết rồi bác à không phải hù

đóng băng luôn rồi chứ hot gì :)). 1 coin nữa đc đưa vào danh sách scam coin :D

p/s vẫn còn giữ 200 coin :oops:

mình có 1 giả thuyết về capt coin mọi người đọc chơi :D :

sau ngày 13/9 nếu có tất cả 3 tr coin đc tung ra. Giả sử có 1 người nào đó thu hết 3tr coin này sau đó tung thêm tiền ra mua coin với giá cao ngất ngưởng và số lượng cực lớn thì chuyện gì xảy ra :D ??? những lệnh mua và bán lúc này là cùng 1 người nói đơn giản là độc diễn (hiển nhiên là giá bán cao hơn giá mua) và khả năng tiếp theo là giới đầu cơ sập bẫy :D mà nhảy vào mua với sll :D cứ theo đó 1 cơn bão giá long trời lở đất nổi lên. Vậy khả năng này có bao nhiêu % xảy ra nhỉ
:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week