Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

thông báo khẩn:

admin captchatyper đã tắt chức năng kiểm tra hoa thường, cho phép anh em làm bất cứ soft gì cũng được trong khi chờ xiao cập nhật

nhanh tay chiến lại nào
gõ được lúc thì lại bị ban id, cứ phải add id liên tục! :D

Yeah, mình với bạn đang gõ cũng bị ih chang lun. 10' nó banned 1 lần :eek:
@nguyenduong90 tắt Hoa thường thì gõ thường nó mới cho hả anh, nãy h vẫn gõ như mọi ngày Hoa Thường vì wen tay banned gần 10 cái id :confused:. Đang KKế khó khăn mà anh CT này còn làm khó nhau quá.

Last edited:
Yeah, mình với bạn đang gõ cũng bị ih chang lun. 10' nó banned 1 lần :eek:
@nguyenduong90 tắt Hoa thường thì gõ thường nó mới cho hả anh, nãy h vẫn gõ như mọi ngày Hoa Thường vì wen tay banned gần 10 cái id :confused:. Đang KKế khó khăn mà anh CT này còn làm khó nhau quá.

ý là code hoa thường nó k cho vào server để hạn chế baned đấy.

baned là do hệ thống phát hiện code rác thui. :D

ý là code hoa thường nó k cho vào server để hạn chế baned đấy.

baned là do hệ thống phát hiện code rác thui. :D
E thề là ko có gõ 1 từ code rác nào lun :confused:, thế mà vẫn bị banned là thế nào :eek:. Nảy h tâm 10' là đi đứt 1id gõ đúng 1h bay hết 10id :(

thông báo khẩn:

admin captchatyper đã tắt chức năng kiểm tra hoa thường, cho phép anh em làm bất cứ soft gì cũng được trong khi chờ xiao cập nhật

nhanh tay chiến lại nào

hi dear didnt understand what you said
can you please tell me in english!

ko bít có ai bị như e ko nhỉ, sáng thì gõ rất ok, mà đêm tầm 10h - 1h sáng thì load chậm kinh khủng lun. Ko bít là do mạng hay do cái server nó đang update nhỉ

[QUOTE = "Suzune, post: 4516278, Members: 52,754"] no one was blocked as e ko eh, very bright, then tap ok, that night range 10 - 1 am terribly slow, the load falls. Ko is blocked by the network or the server because it is updated anyway [/ QUOTE]
hi suzane describe in english, i will help you , if it is a problem!

vậy rút cuộc thì dùng cái soft gì mới gõ đc cái này ổn vậy chòi.

Mọi người cho mình hỏi chút là cái panel của mình giờ ko đăng ký thêm được id con nữa. giờ phải làm thế nào được vậy ?
Cảm ơn nhiều :)

i can reveal the best work flow timings for captcha typers

7:30 to 8:00 in this period the work was super flow

try it once!

@nguyenduong90 vậy bây h dùng soft gì thế anh, e bị bay cả panel vì nó báo code trống mà gõ trên VinaTeam thì toàn " tam giác đỏ " và " code trống " ( có màu backgroud mà ko có chữ ).

Soft anh XD thì ko có mấy vấn đề trên nhưng load rất chậm :confused:, nhìu khi bị lag sever log ko vào đc lun.

Load thì cứ cà giật cà giật, lúc thì ra 1 cái ào gõ ko kịp, lúc thì ngồi cả tiếng ko đc 500 code :(. E có thử lun cái soft of CT mà treo
1 - Nặng máy
2 - ko thấy 1 cái code nào lun --> ko test code đc
3 - vào site xem lại đã gõ thì " lỗi hình " nên chả bít đúng hay sai, mới hay cũ
Cái kỉu này thì giúp anh Đức update thế nào ạh :(.

@nguyenduong90 vậy bây h dùng soft gì thế anh, e bị bay cả panel vì nó báo code trống mà gõ trên VinaTeam thì toàn " tam giác đỏ " và " code trống " ( có màu backgroud mà ko có chữ ).

Soft anh XD thì ko có mấy vấn đề trên nhưng load rất chậm :confused:, nhìu khi bị lag sever log ko vào đc lun.

Load thì cứ cà giật cà giật, lúc thì ra 1 cái ào gõ ko kịp, lúc thì ngồi cả tiếng ko đc 500 code :(. E có thử lun cái soft of CT mà treo
1 - Nặng máy
2 - ko thấy 1 cái code nào lun --> ko test code đc
3 - vào site xem lại đã gõ thì " lỗi hình " nên chả bít đúng hay sai, mới hay cũ
Cái kỉu này thì giúp anh Đức update thế nào ạh :(.

weiweicaptcha và Xiao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week