Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

làm cái này hãi thật gõ 3k2
code mới dc có 2$

có bác nào biết cách rút tiền và kt tiền ko
gửi hoài mà nó chưa pay

có bác nào biết cách rút tiền và kt tiền ko
gửi hoài mà nó chưa pay
vô track employee nhập tháng / ngày / năm rồi submit là biết đc bn $ nhé. Rút tiền thì vào Payment -> request payment. Min 2$ mới đc rút nhé (đôi khi 1.9$)

bao lâu ó mới pay tiền thế bác

có bác nào cho em mượn 2$ ko mai em trả
tưởng đâu 1h sau nó pay chứ
đang kẹt máu

bao lâu ó mới pay tiền thế bác
thường thì nên request khoảng 11 12h trưa, thì tầm 1h 2h chiều là nó pay. Nhưng vẫn hên xui có khi tới tối

có bác nào có 2$ không cho em mượn đi nó pay về em trả ngay

hết tiền rồi
cái usb 3g lại hết tiền chạy net nên mượn gấp bác nào có em mượn đóng tiền mạng đi :((

CT còn xin panel dc nữa k nhỉ mn :binhsua149:

hàng về rồi . .

nhà này khá nặng nề rùi. MOD nào đi ngang close lại và move anh em qua thớt "Tin Tức Captchatyper" đi.

nhà này dc gần 1 năm rồi nhỉ ^^

Pro C.T or mod vào làm cái nhà mới ch0 ae đi,dạo này m.n cũng quay lại chiến C.T khá nhiều rồi:m135:

đậu mợ nó thằng giru còn chưa pay 3$ để mua đồ nữa

sao ông CT này load như rùa thế nhỉ ??

sao ông CT này load như rùa thế nhỉ ??

Log nhiều acc để bù vào thì cũng thành nhanh thôi bác,project này gõ đêm thì ng0n hơn

nhà này khá nặng nề rùi. MOD nào đi ngang close lại và move anh em qua thớt "Tin Tức Captchatyper" đi.

sao close dc cái này là CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPTCHATYPERS
có hướng dẫn pay + load + reg id + hướng dan cách gõ , bên tin tức là up date tinh hinh typer mà

H ăn gian nhiều thế không biết .............. 130 mà update có 84 :binhsua149:

bên đây nó còn chưa pay 2$ đây này
mà mình lại đi học lúc trưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week