Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
hjx, toàn làm captchatypers lúc hơn 11pm tới gần 2am hok nè :-ss ......

mỏi mắt chết ng` :(( ...... mà load cũng h0k dc nhiều lắm :(( ...... mỗi đêm chưa tới 1000code ....... :((

anglekinh01

Junior
Reactions
93
MR
0.000
bạn nào cho biết thông tin đầy đủ về minpay 5$ chi request từ thứ 2 đến thứ 6 thôi đúng ko? Ai biết cho mình biết đầy đủ thông tin nha

10skpr0

Junior
Reactions
66
MR
0.001
bạn nào cho biết thông tin đầy đủ về minpay 5$ chi request từ thứ 2 đến thứ 6 thôi đúng ko? Ai biết cho mình biết đầy đủ thông tin nha

Bữa nay min pay của nó là 5$, nghĩa là nếu lúc bạn request nó sẽ tính kết quả bạn làm trong thời gian từ ngày hôm qua trở về ngày gần nhất mà nó đã pay cho bạn . Cứ đủ 5$ thì nó sẽ pay cho bạn trong vòng 24h kể từ khi bạn Request.! Và nó chỉ pay các ngày tứ thứ 2 đến thứ 6 mà thôi.!

P/s: không biết thế này đã dễ hiểu chưa nhỉ :-s

Bữa nay min pay của nó là 5$, nghĩa là nếu lúc bạn request nó sẽ tính kết quả bạn làm trong thời gian từ ngày hôm qua trở về ngày gần nhất mà nó đã pay cho bạn . Cứ đủ 5$ thì nó sẽ pay cho bạn trong vòng 24h kể từ khi bạn Request.! Và nó chỉ pay các ngày tứ thứ 2 đến thứ 6 mà thôi.!

P/s: không biết thế này đã dễ hiểu chưa nhỉ :-s

thanks bạn nha.......

Anh captchavietnam hỏi nó có set up đc tính năng coi số code theo từng nhóm hok, em gõ chung với thằng em, giờ mún tính điểm phải ngồi cộng từng cái của em, rùi lấy tổng trừ ra sẽ là của thằng em (mỗi người 15 acc). may là chỉ 2 người, chứ 3,4 người thì, hixhix

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Anh captchavietnam hỏi nó có set up đc tính năng coi số code theo từng nhóm hok, em gõ chung với thằng em, giờ mún tính điểm phải ngồi cộng từng cái của em, rùi lấy tổng trừ ra sẽ là của thằng em (mỗi người 15 acc). may là chỉ 2 người, chứ 3,4 người thì, hixhix
bạn nên đặt 15id của bạn là 1 team còn 15id của thằng e là 1 team rồi sau đó vào Sub Team Admin ấn tên team vào là đc

Anh có 3 quản lý team, quản lý 1 gần 1k acc, 2 quản lý còn lại chắc vài trăm. A vẫn lấy bằng tay. Tại vì a lấy số lượng làm ban ngày và đêm riêng. :binhsua28:

bạn nên đặt 15id của bạn là 1 team còn 15id của thằng e là 1 team rồi sau đó vào Sub Team Admin ấn tên team vào là đc

tạo team thế nào vậy bạn

Anh có 3 quản lý team, quản lý 1 gần 1k acc, 2 quản lý còn lại chắc vài trăm. A vẫn lấy bằng tay. Tại vì a lấy số lượng làm ban ngày và đêm riêng. :binhsua28:

anh thật pro :((((((((((((

Last edited by a moderator:
Kaka, mới nói thèn admin tăng thời gian, nó bảo sẽ tăng sớm. AE đợi kết quả nhé. Mình bảo nó 20s là hợp lý. :binhsua37:

Increased solving time to 20 seconds Please increase teams in captchatypers from evening 7.30Pm indian time and we need lots of wokers for late night between 12am to 5am.Thanks

Đã đc 20s, cả nhà thanks cho mình cái lấy tinh thần nhé!
:binhsua36: Xin hôm qua hôm nay nó làm luôn.

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Increased solving time to 20 seconds Please increase teams in captchatypers from evening 7.30Pm indian time and we need lots of wokers for late night between 12am to 5am.Thanks

Thế xin tặng mỗi người 5$ đi mua thuốc điểm mắt đi về đây ta thank 10 cái thank :binhsua35:

WOW, đã được 2 chục giây rồi.
"Tanh Kiều Vé Ry Mách Tu Du" =))
Thanks so much anh Cạp chà VN và các bạn trong Topic thúc giục Admin CT

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week