Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Admins who have given me webmoney as payment optin contact me right away with your LR or paypal ID for payment.My webmoney account is blocked so I need other optin to process your payment.Thanks.
21/04/2012server will be super fast tomm from 7.30pm(19.30) to 12.30am(0:30) server time.so keep more workers for that time,

Thế này là sao nhỉ

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

bác chủ thớt add giúp mấy ID làm thử được không?

Admins who have given me webmoney as payment optin contact me right away with your LR or paypal ID for payment.My webmoney account is blocked so I need other optin to process your payment.Thanks.
21/04/2012server will be super fast tomm from 7.30pm(19.30) to 12.30am(0:30) server time.so keep more workers for that time,

Thế này là sao nhỉ

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

bác chủ thớt add giúp mấy ID làm thử được không?

webmoney của admin có vấn đề, cho nên giờ reg thì đưa thêm e-payment khác nữa để phòng bị lỗi thì trả qua cổng khác
vd tk chính là LR, tk phụ là paypal, trong tr/hợp LR admin lỗi / hết tiền thì trả wa paypal

ukm. đã hiểu ^^ thảm nào mình đưa lR cho nó nó hỏi thêm wmz hay pp ;))

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

mà cái này load kiểu gì thế ??
lúc nào load ổn định nhỉ?
ai làm rùi cho ae biết với

soft xiao giá nhiu vậy? trọn đời hay theo tháng, anh em nao biết chỉ tớ với

ngày load chậm đêm load ổn
vậy là thằng captchatypers giống hệt qlink rùi,chỉ load vào ban đêm được thôi,nhưng cũng còn hơn mấy dự án khùng khùng như pix,mega

thằng này khó xin panel quá. muốn làm thằng này nhưng chưa có panel. chán pix lắm rồi.

thằng này khó xin panel quá. muốn làm thằng này nhưng chưa có panel. chán pix lắm rồi.
chắc nhiều người đăng kí tựa tựa giống nhau mà đều từ việt nam nên mấy em đăng ki trước có trước ,còn mấy em đăng kí sau chắc nó đang phân vân

sáng hôm qua add nick admin chiều nó online pm thế là đăng ký được 1 cái panel
các bác cứ add nick nó rồi ke nó online rồi pm là ok
pm no ko trả lời thì cú buzz ko lám sao đâu, hôm qua buzz nó đến 5 lần nó mới pm tưởng nó ko cho đăng ký co
ah chủ thớt cho hỏi tý, cái này gõ mà bị bane có bị trừ tiền không, trền soft mình không thấy thời gian sủ lý captcha
thếthoiwff gian sử lý 1 capcha la bao nhiểu hay la nó ko giới hạn

tình hình do dk nhìu qoa dem woa nó ko load cái gì cả

sáng hôm qua add nick admin chiều nó online pm thế là đăng ký được 1 cái panel
các bác cứ add nick nó rồi ke nó online rồi pm là ok
pm no ko trả lời thì cú buzz ko lám sao đâu, hôm qua buzz nó đến 5 lần nó mới pm tưởng nó ko cho đăng ký co
ah chủ thớt cho hỏi tý, cái này gõ mà bị bane có bị trừ tiền không, trền soft mình không thấy thời gian sủ lý captcha
thếthoiwff gian sử lý 1 capcha la bao nhiểu hay la nó ko giới hạn
ban acc vẫn tính tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week