Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Bây giờ còn đăng kí = cách pm yahoo admin ko ae. Lúc nãy pm admin nó nói send mail cho nó, send luôn 2 cai rồi mà 2h chưa thấy reply, pm yahoo thì ko trả lời luôn :(

bác cu' buzz yh pm nhiệt tình bảo nó vào check mail là ok hết, 30f là đc ngay nếu admin ol..thằng này là ng da đen à bác captcha

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bác cu' buzz yh pm nhiệt tình bảo nó vào check mail là ok hết, 30f là đc ngay nếu admin ol..thằng này là ng da đen à bác captcha

Nó là người ba kít tan, hồi trước có nc với nó, nó bảo VN mình nhiều người làm cho nó lắm! Nó có vợ với đứa con rồi. Nc cũng lâu mà ngại ko hỏi thử giá gốc CT nó nhận là bao nhiêu :(

vnshare

Senior
Reactions
164
MR
0.065
CaptchaVn cho hỏi những cách cheat ở CTP đc ko :(

Mình biết mỗi cái hiện cả số và chữ , chỉ gõ chữ . Một cái nữa là một bên hiện kí tự đb 1 bên là chữ , gõ chữ :(

stun93

Banned
Reactions
107
MR
0.000
đối với CT thì không có dụ bỏ gì đâu bạn, phải ngồi gõ hết tất cả những gì hiện lên..! tuy khổ nhưng được cái rate cao, thích nhất cái đó...! keke

Gõ thế vẫn đúng mà , nhưng chỉ sợ ăn gian nhiều nó baned
trước mình đọc một tài liệu là nhungdieucanluuycaptcha gì đấy kiếm dc ở box captcha :(

Những captcha kiểu này chỉ cần gõ chữ thôi đúng ko @@

duckspeed

Senior
Reactions
166
MR
0.189
nó kiểm tra gắt lắm cậu. :)) cậu gõ thế máy nó vẫn tính đúng nhưng nó vẫn ban acc như thường. nói chung là k nên bỏ chữ làm j. bài học pix guru mega vẫn đấy, gõ thế nó giảm rate thì hết cửa làm ăn cậu ;)):binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week