Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

ten ten....có bác nào thảo luận chém gió vs ta không nào

Spam là ra đảo đó bác ;)) muốn chém gió thì qua box chat kìa!

bên anh như có gắn hỏa tiễn bay nhanh á :(

A cũng có biết đâu, mới đầu nghe mấy bạn bảo chậm, mở 10 acc làm thấy nó ra nhanh quá, tắt đi để lại 5 acc vẫn nhanh :)

ừ nhưng theo mình ko phải gõ đâu vì captcha chỉ là chữ và số thôi
mình ko gõ kí tự đặc biệt chưa bao giờ bị khóa acc
Nói như bác này là gõ chử hoa thôi khỏi ký tự đặc biệt há giống pix há chắc phải gõ cái này thôi

Pro nào cạp đc >15k code 1 tuần chỉ mình vs
Làm cái này mà chả biết lúc nào nó ra code nhanh
Thời điểm nào làm việc là tốt nhất
Log bao nhiêu acc là vừa???
Speed capt của mình tầm 14 WMP

Pro nào cạp đc >15k code 1 tuần chỉ mình vs
Làm cái này mà chả biết lúc nào nó ra code nhanh
Thời điểm nào làm việc là tốt nhất
Log bao nhiêu acc là vừa???
Speed capt của mình tầm 14 WMP

WMP 14 thì hơi khó bạn à. phải luyện thêm, ít nhất phải 30 mới có tiền đc. :(

đối với mình 10 wmp là ổn định @@

bác giống e..bật 5id mà 10wmp là đánh đc liên tục rồi, đánh đc đúng hết, nếu mà nhanh quá là toàn đánh sai, vì CT này nó check code kĩ lắm k phải cheat đc nhu các site khác

mấy bác có thấy admin online k? tuần trước em vẫn chưa được pay nữa, hix........!! em đã Pm rồi contact cho admin luôn rồi mà chưa thấy hồi âm gì cả..! huhuhu.! em nãn quá

mấy bác có thấy admin online k? tuần trước em vẫn chưa được pay nữa, hix........!! em đã Pm rồi contact cho admin luôn rồi mà chưa thấy hồi âm gì cả..! huhuhu.! em nãn quá
pm nhiệt tình đi bác à..đủ min pay k đấy

đủ rồi..! mà không thấy admin online hay pm gì hết...! ức chế từ T7 tới giờ....! hix

Bạn login vào wen coi lại số ví của mình coi, mình nghĩ bạn đã gửi sai số ví rồi, chứ thằng này pay chuẩn lắm , đợt trước làm 1,2$ nó cũng pay cho

thì mấy đợt trước nó vẫn pay cho mình đều đặn đúng 4h T6 là có mà tự nhiên tuần này không biết bị sao nữa..! ac mình tuần này thì vẫn làm bình thường không có vấn đề gì hết chỉ mỗi tội là chưa được pay thui ak! mình cũng đã kiểm tra WMZ & LR mà không có gì hết...! hix..........!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back