Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

henryer5996

Junior
Reactions
20
MR
0.033
Thấy nhiều bro lấn cấn trong việc tại sao làm đủ min pay mà request thì cứ báo lỗi. Và đây là câu trả lời:
View attachment 23674
Tức là hôm nay bạn gởi request thì nó chỉ tính số tiền hôm qua trở về sau. Số tiền làm hôm nay sẽ không được cộng vào. Hôm nay bạn làm đủ minpay , thì ngày mai bạn request
oh dung roi thanks bro

vuquyid

Hero
Reactions
154
MR
0.011
cho mình hỏi cái thẻ visa debit của vietcombank có verty được tài khoản paypal không? và cái tài khoản visa debit ấy có dùng được như một tài khoản ATM bình thường không?

moneystore

Pre-verified
Reactions
119
MR
0.033
cho mình hỏi cái thẻ visa debit của vietcombank có verty được tài khoản paypal không? và cái tài khoản visa debit ấy có dùng được như một tài khoản ATM bình thường không?

Verify ok . bạn xem proof đi. Khi verify nó sẽ gởi code 4 số và trừ 1.95$ vào tài khỏan visa. Số tiền này nó cộng vào tài khỏan paypal.

View attachment 23728
Verify ok . bạn xem proof đi. Khi verify nó sẽ gởi code 4 số và trừ 1.95$ vào tài khỏan visa. Số tiền này nó cộng vào tài khỏan paypal.
nếu mình muốn chuyển tiền từ tài khoản ATM sang thì có mất phí không? nó có giống tài khoản ATM bình thường không, mình verify xong vẫn dùng nó để trao đổi tiền với mấy trang exchange!

kiengiangmmo

Junior
Reactions
33
MR
0.000
chán quá bữa nay gần đủ 2$ pay mà nó khóa acc , thằng ct này bốc lột gian lận quá rùi , từ nay trở về sau , k chơi thằng này nữa

dạo này hình như ct ko còn cho tạo acc nữa phải ko mấy bạn???
làm k tui cho làm chung nè

tình hình tui có làm 2 acc gần đủ 2$ bị ban hết 1 acc còn 1 acc được 0.8$ , còn thiếu 1.2$ nữa là được pay , nếu bạn không sợ thì vào làm chung với tui nhé . chia ra mỗi đứa gõ them 0.6$ là được 2$ ,CT pay xong tui chuyển 0.6$ về ví PM của bạn

làm k tui cho làm chung nè

tình hình tui có làm 2 acc gần đủ 2$ bị ban hết 1 acc còn 1 acc được 0.8$ , còn thiếu 1.2$ nữa là được pay , nếu bạn không sợ thì vào làm chung với tui nhé . chia ra mỗi đứa gõ them 0.6$ là được 2$ ,CT pay xong tui chuyển 0.6$ về ví PM của bạn
cảm ơn bạn, mình hỏi để tạo thêm acc cho newbie thôi chứ mình cũng đủ acc làm rồi bạn ah :)

bạn nào cho mình hỏi muốn có panel làm sao, pm YH Page 1 ko trả lời, add thì yh kêu error :) tks
chứ làm thuê làm mướn mệt lém ;)
dạo này nó k cho tạo panel nữa đâu bạn ah,ngay cả việc có panel rồi cũng bị hạn chế k cho tạo acc nữa chứ nói chi xin panel mới, bạn chỉ có nước tìm nhóm uy tín, rate cao tí thì làm thôi ah

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
sao mình cứ gõ acc nào là hôm sau lại bị ban thế nhỉ? nhưng nó không xóa!vẫn tính tiền, có ai bị thế không? mình dùng soft vina trả tiền!
nếu có panel thì tạo thêm acc mà gõ, sau khi nó trả thì xóa acc bị BAN đi, dạo này nó BAN acc nhưng k thấy nó xóa đi, tức là tiền vẫn còn, đáng để mừng đó chứ :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week