[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
PM trade phí cao quá :(

WMZ 1 tuần rồi chưa pay nữa o_Ohên là chỉ còn 2 tài khoản chưa pay

captchatyper dạo này có cho đăng ký nữa không bà con?
Pay tốt không?
Và giá cho 1000capt theo giờ có còn như giới thiệu ở trang 1 không?

ủa id đâu hết rồi:(

sao 2 tuần rồi còn chưa đc pay nữa :|

thông báo từ admin

"
If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers."

tạm dịch nếu gặp hình ảnh google k có câu trả lời phù hợp thì gõ "no answer" ko chọn đại hoặc gõ đại nhé.

WMZ 1 tuần rồi chưa pay nữa o_Ohên là chỉ còn 2 tài khoản chưa pay
sao 2 tuần rồi còn chưa đc pay nữa :|
khi mấy bạn pay bằng WMZ admin nó có gữi 1 mail báo về mail đk tài khoản yêu cầu pay ấy nói là nó ko còn Z và nó đang gom hàng để pay, nếu ko chờ đc thì đổi phương thức thanh toán khác, nếu ko đổi đc thì mail báo nó kêu nó xoá yêu cầu thanh toán đi để vào sửa phương thức thanh toán rồi yêu cầu pay lại .
các bạn có thể đổi qua VCB hoặc PM, thường 1 2 ngày nó pay 1 lần

khi mấy bạn pay bằng WMZ admin nó có gữi 1 mail báo về mail đk tài khoản yêu cầu pay ấy nói là nó ko còn Z và nó đang gom hàng để pay, nếu ko chờ đc thì đổi phương thức thanh toán khác, nếu ko đổi đc thì mail báo nó kêu nó xoá yêu cầu thanh toán đi để vào sửa phương thức thanh toán rồi yêu cầu pay lại .
các bạn có thể đổi qua VCB hoặc PM, thường 1 2 ngày nó pay 1 lần
VCB , BK mình phụ trách pay và thường các bạn nên yêu cầu pay trước 10h sáng sẽ dc pay trong ngày, có thể đầu giờ chiều hoặc tối khi nào mình online mới pay dc...trường hợp k dc pay là do admin k chuyển thông tin pay cho mình nên k thể pay

Nếu bạn nào đổi phương thức thanh toán pay từ wmz, pm sang vcb, bk hoặc ngược lại mà 2 3 ngày k nhận dc tiền là do bên admin k cập nhật lại thông tin nhé.. trường hợp này mail admin hoặc inbox mình giúp đỡ.

hi i didnt get my pm payment today, i know there is a late in wmz payments, is pm also paying late!

lâu lắm ko làm ct, hôm qua làm hôm nay nhận PM xong bên cạnh có ghi chú: "If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers.". các bạn cho hỏi là ai cũng có ghi chú này à? hay mỗi mình có @@,,, nếu mỗi mình có thì chắc phải gõ đàng hoàng lại :):) còn ai cũng có ghi chú này chắc nó nhắc nhở chung thôi ko lo lắm :v

lâu lắm ko làm ct, hôm qua làm hôm nay nhận PM xong bên cạnh có ghi chú: "If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers.". các bạn cho hỏi là ai cũng có ghi chú này à? hay mỗi mình có @@,,, nếu mỗi mình có thì chắc phải gõ đàng hoàng lại :):) còn ai cũng có ghi chú này chắc nó nhắc nhở chung thôi ko lo lắm :v

so did u get payment today? for perfect money

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back