[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
gõ 1k8 code site tính có 1k460 haizz đc cái rate cao hơn qlink chứ qlink m làm 1k5 sai có 2 code :confused:
bạn cho mình hỏi gõ trực tiếp trên web vào mục nào thế :( nình newmember nen ko rõ.đã có tài khoản.cám ơn bạn nhé

PM về r` nha m.n :D

haizz, mình request từ hôm thứ 7, nghĩ thứ 7 chủ nhật nó k làm nên cứ đợi thôi, hôm nay thứ 3 rồi chưa thấy gì nữa :(

wmz khi nào paid bác. sao lâu thế.

bác đổi cổng được đó. Nó bảo hụt z kìa

tuỳ, nó khuyên đổi cổng. Cơ mà VCB là bác Dương pay sau khi nhận $ của nó, nếu bác ấy nhận Z thì cũng như nhau cả thôi. hỏi bác ấy xem vcb nhanh hơn ko nha

hjhj. các cậu yên tâm, mình nhận nhiều nguồn từ admin lắm,, có khi pp, pz, wmz, pm

và admin thường ưu tiên send khoảng 500$ / lần đủ pay cho các group 1 tuần nên không lo hụt tiền.

nhưng lâu lâu cũng bị hụt vd như đợt vừa rùi...

bạn cho mình hỏi gõ trực tiếp trên web vào mục nào thế :( nình newmember nen ko rõ.đã có tài khoản.cám ơn bạn nhé
ko có gõ trực tiếp trên web nhé ! chỉ gõ qua soft của nó hoặc soft XD ! gõ trực tiếp mình ko biết :D

hjhj. các cậu yên tâm, mình nhận nhiều nguồn từ admin lắm,, có khi pp, pz, wmz, pm

và admin thường ưu tiên send khoảng 500$ / lần đủ pay cho các group 1 tuần nên không lo hụt tiền.

nhưng lâu lâu cũng bị hụt vd như đợt vừa rùi...
thế chuyển sang VCB cho rùi. làm mà chục ngày mới thấy Z, cũng nản/

ko có gõ trực tiếp trên web nhé ! chỉ gõ qua soft của nó hoặc soft XD ! gõ trực tiếp mình ko biết :D
gõ trực tiếp thì lên trang chủ rồi đăng nhập user name với pass của ID, rồi chọn captcha entry...
thế chuyển sang VCB cho rùi. làm mà chục ngày mới thấy Z, cũng nản/
mình rút qua PM rồi bán cho exchanger :D
PM nếu xui xui cũng 2-3 ngày nhưng mà vẫn nhanh hơn Z.

sort của nó mình tải về ko đăng nhập dc nó bảo phải cập nhật 2.00 mà ko bit link ở đâu .bạn gõ qua soft ccủa XD ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom