• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Úi trời, nhớ ghê, tại e tưởng k đc unban nữa à,
có một bạn dư panel cho e, nên e gõ từ bữa đó tới giờ, cứ đinh ninh là k đc unban cơ, mà tại sao e ref panel mới k đc nữa,
Hay là.........(hehe: ng ta bảo là giúp thì giúp cho chót à, hộ e phát nữa lấy may đi) hiiiiiiiiiii

Úi trời, nhớ ghê, tại e tưởng k đc unban nữa à,
có một bạn dư panel cho e, nên e gõ từ bữa đó tới giờ, cứ đinh ninh là k đc unban cơ, mà tại sao e ref panel mới k đc nữa,
Hay là.........(hehe: ng ta bảo là giúp thì giúp cho chót à, hộ e phát nữa lấy may đi) hiiiiiiiiiii

việc gì cũng có giới hạn em à...hjhjh

30/09/2013: need more people in captchatypers for morning from 9AM server super fast
super fast luôn nhé :d

Bác Dương ơi, bác còn tuyển mem gõ captchatypers nữa ko ạ :( Cho em xin một chân với ạ :(

Bác Dương ơi, bác còn tuyển mem gõ captchatypers nữa ko ạ :( Cho em xin một chân với ạ :(

còn cậu ! lúc nào cũng tuyển ! cậu qu captcha365.info đăng ký nhé.

gặp nhiều code bác sỹ quá, đối với code này nên bỏ qua hay gõ đại vậy mấy bác, gặp nhiều quá

cho mình hỏi T_T nội dung để gởi mail xin unlimit acc là j vậy? và gởi tới mail nào a?

nghe nói 100 acc mới limit mà ... sao mình thấy acc mình mới 5-60 là limit rùi :| ~

captchatyper load 7, CN chán kinh! tối load 10ID vẫn ko đủ!

Cho hỏi CT tình hình load sao rùi. Nó còn lúc load lúc không load không. Hay là load đều rùi

Cho hỏi CT tình hình load sao rùi. Nó còn lúc load lúc không load không. Hay là load đều rùi

còn ! nó load rất chậm và hầu như không có code ! đừng làm captchatyper nhé cậu....:p

min Z la bao nhiu vay bac duong ???

ủa bây giờ captchatyper ban id là ban id vĩnh viễn luôn à, không còn ban 10 phút hả mấy bác, ban id nhưng ko thấy mất tiền, mấy id ban đó chừng nào mới tự động xóa vậy mấy bác, nhiều khi add nhầm id đã ban để làm:(

load đang ngon!

muốn bỏ qua captcha rác khi đánh trên web thì ấn nút nào thế mọi người, mới đánh cái này mà toàn bị band 5 phút liên tục

đã xin được panel admin. Bro nào chưa xin được thì tạo mail xin thử xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back