[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bạn nguyenduong90 xem lại về chuyển khoản ngày 23/09/2013 cho mình nhé , trong panel thì báo đã trả nhưng vào kiểm tra VCB thì chưa thấy tiền

tài khoản của mình là hung24h

sory cậu ! ngày 23/9 mình k nhân thấy tên panel cua cau trong danh sách thanh toán...còn việc nó ghi thanh toan hay chưa là do quản lý của nó ghi..cậu cần mail den [email protected] để được giải quyết./

sory cậu ! ngày 23/9 mình k nhân thấy tên panel cua cau trong danh sách thanh toán...còn việc nó ghi thanh toan hay chưa là do quản lý của nó ghi..cậu cần mail den [email protected] để được giải quyết./

mai bạn đưa không có thực gửi mail toán báo lỗi @@

Giờ CT không cho reg panel nữa à các bác :(. Em gửi Yahoo mail từ hôm kia đến giờ không thấy hồi âm gì, username cả chữ cả số thì khó mà trùng được.

Tình hình đang biến động về vụ các site ex off hết.thế dự án mình pay qua các ngân hàng việt nam vẫn hoạt động tốt chứ bác Dương?chứ nay làm wmz ra cũng chẳng biết bán cho ai.

Tình hình đang biến động về vụ các site ex off hết.thế dự án mình pay qua các ngân hàng việt nam vẫn hoạt động tốt chứ bác Dương?chứ nay làm wmz ra cũng chẳng biết bán cho ai.

vẫn ok cậu à...

moi gd site bình thường , còn hơn cả chục site ex đang hoạt động rate 2.3k-2.5k , off hết đâu , haz

các Pro nào xin unban đc chưa, sau bao ngày, e xin đc 1 ngày rùi, k thấy gì.
Xin ref panel mới mà cũng k đc nữa.
Ai pro chỉ e với, xin đc panel mới, e cũng hậu ta = mua panel luôn.help meeeeeeeeeeeeeeeeeee

các Pro nào xin unban đc chưa, sau bao ngày, e xin đc 1 ngày rùi, k thấy gì.
Xin ref panel mới mà cũng k đc nữa.
Ai pro chỉ e với, xin đc panel mới, e cũng hậu ta = mua panel luôn.help meeeeeeeeeeeeeeeeeee

xem lại các bài trước có người đã xin unban được đấy ! kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week