[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
:) trung thu thì 14 tổ chức đúng rồi 15 thì nên ở nhà trung thu cùng gia đình

Thông báo: Captchatyper sẽ loại bỏ ngân hàng ACB để tránh việc mất phí quá nhiều như thông báo của ACB vào ngày 23/9 tới đây. dự tính sẽ tạo ĐongA và thêm Dong A vào cho các bạn.

Thông báo: Captchatyper sẽ loại bỏ ngân hàng ACB để tránh việc mất phí quá nhiều như thông báo của ACB vào ngày 23/9 tới đây. dự tính sẽ tạo ĐongA và thêm Dong A vào cho các bạn.
dong a hinh nhu chuyen khoan mat 5000VND phai ko bac duong,

bác Dương ở đâu, e ở HCM, cùng tỉnh/ thành phố vẫn miễn phí chuyển khoản mà bác Dương, ai muốn thanh toán qua ACB thì xác minh trước vs bác Dương là ok mà :D

bác Dương ở đâu, e ở HCM, cùng tỉnh/ thành phố vẫn miễn phí chuyển khoản mà bác Dương, ai muốn thanh toán qua ACB thì xác minh trước vs bác Dương là ok mà :D

Sory bạn Duy Khanh nhé. tớ Bến Tre....

nếu muốn ACB thì có thể chọn Baokim, sao khi đủ 100k rut về ACB vẫn ok mà.

:(, đành phải ra làm cái VCB thôi, VCB ko mất phí phải ko bác Dương :(

cậu có thể làm tk Baokim mà. cần gì VCB.

VCB thì k mất phí cậu à,

bảo kim thì e cũng có, cơ mà nó có bị trừ phí khi e chuyển từ bảo kim lên ACB ko bác Dương :(

bảo kim thì e cũng có, cơ mà nó có bị trừ phí khi e chuyển từ bảo kim lên ACB ko bác Dương :(

min rút về ACB là 100k nhưng ko biết Baokim có tính phí thao ACB thông báo không. còn rút về thì free nhé.

đi làm cái vietcombank đi, 1 tuần là có, tạm thời chuyển online chưa tính phí , các bạn tranh thủ, k vietcombank đổi ý tính phí giờ :))

19/09/2013:Due to ACB banks transfer fee of 0.75$ per transcation we are stopping ACB bank transfers from tommorrow.We request you to change your payment to other optin.Thanks.

Lẹ thật, đúng là thời đại công nghệ thông tin :D

19/09/2013:Due to ACB banks transfer fee of 0.75$ per transcation we are stopping ACB bank transfers from tommorrow.We request you to change your payment to other optin.Thanks.

Lẹ thật, đúng là thời đại công nghệ thông tin :D

bác chậm vậy ! nó thay lúc 3h chiều rùi, kakak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week