[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Delivery to the following recipient failed permanently:

[email protected]

Technical details of permanent failure:
The email account that you tried to reach does not exist. Please try double-checking the recipient's email address for typos or unnecessary spaces. Learn more athttp://support.google.com/mail/bin/answer.py?answer=6596

Cái lỗi này là sao dây??????????????
doi email khac di ban....email do da su dung hoac ko ton tai de dang ky panel.lay mail yahoo cung dc hoac tao mot gmail moi.

dao nay capchatyper cham wa ko lam an gi dc......chan....haizzz........

:( ko biết tuần sau nó nhanh hơn tí ko chứ chậm kinh giảm phân nữa so với tuần trước

Ôi trời ơi, 2 ngày t7 CN gõ đc hơn 8$, vậy mà đùng 1 cái bị ban pannel. Trước h gõ rất đàng hoàng có ăn gian, hay gõ code rác j đâu mà cũng bị nữa

Ôi trời ơi, 2 ngày t7 CN gõ đc hơn 8$, vậy mà đùng 1 cái bị ban pannel. Trước h gõ rất đàng hoàng có ăn gian, hay gõ code rác j đâu mà cũng bị nữa
bac dung soft nao. so do soft do bac

Oài oài thất nghiệp rồi, có pro nào tuyển mem ko, mình làm ko dưới 4$/ngày, sp TB 22 :)

Oài oài thất nghiệp rồi, có pro nào tuyển mem ko, mình làm ko dưới 4$/ngày, sp TB 22 :)

qua thot cua anh dau quan di chu....co com an com co chao an chao./

Anh j? Nếu cậu sn 90 thì chúng ta same same nhau :)), vừa tham khảo topic của cậu rồi, pay theo tuần thì mình chết đói mất :(
nick chỉ là cái tên. tớ sn 88 nhé cậu. kaka

pay tuần mà chết đói vậy mem tớ tụi nó chết hết rùi, kkeee

xin panel khac ma lam....cau go kieu gi ma xoa panel kinh vay....to chua gap.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week