[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mới tham gia thì mình khuyên nên xin vào team captcha nào đấy bên box captcha ref ngoài kia
sau 1 thời nếu hiểu rõ công việc và các thứ khác nữa rồi thì hãy tách ra làm solo

Mình thấy nó làm nghiêm cái vụ gõ test với gõ bừa captcha quá...
Liệu có sao ko các bác nhỉ :binhsua16:
Thế này nếu mấy group chỉ cần 1 mem gõ bừa 1 captcha cũng đủ đi cả team à?

Trời bức xúc, tối làm đc 2$ mấy vô yêu cầu pay nó bảo số tiền chưa đủ để yêu cầu,... xong kiểm tra lại thì nó del mất 1 acc con...
Sáng nay ráng gõ tiếp cũng lên 2$ mấy yêu cầu ko đc... giờ vô xem lại thì tiếp tục bị del 1 acc nữa...
Biết tới khi nào mới đc pay??? Có 40k mà cũng làm khó nữa hic hic

- - - Updated - - -

Chỉ mình cách rút tiền về Bank với

Khi nào bạn đủ min pay bạn vô đây: Payment Request----->PAYMENT GATEWAY PRIORITY: chọn Bank bạn muốn tiền về----->USER DETAILS: điền thông tin vô.

Ví dụ là ngân hàng VIETCOMBANK:
PAYMENT GATEWAY PRIORITY
USER DETAILS
I Priority VCB bank in vietnameVCB_STK_ TEN TK

Điền xong cái này thì yêu cầu, request rồi hóng tiền về thôi bạn ^^

Trời bức xúc, tối làm đc 2$ mấy vô yêu cầu pay nó bảo số tiền chưa đủ để yêu cầu,... xong kiểm tra lại thì nó del mất 1 acc con...
Sáng nay ráng gõ tiếp cũng lên 2$ mấy yêu cầu ko đc... giờ vô xem lại thì tiếp tục bị del 1 acc nữa...
Biết tới khi nào mới đc pay??? Có 40k mà cũng làm khó nữa hic hic

- - - Updated - - -

Khi nào bạn đủ min pay bạn vô đây: Payment Request----->PAYMENT GATEWAY PRIORITY: chọn Bank bạn muốn tiền về----->USER DETAILS: điền thông tin vô.

Ví dụ là ngân hàng VIETCOMBANK:
PAYMENT GATEWAY PRIORITY
USER DETAILS
I Priority VCB bank in vietnameVCB_STK_ TEN TK

Điền xong cái này thì yêu cầu, request rồi hóng tiền về thôi bạn ^^
hình như min là 5$ mà

hình như min là 5$ mà

Mình pay qua VCB vietnam nên min pay chỉ có 2$, mà tối qua giờ từ 1.9$ làm mãi ko lên đc 2$, mà lên 2$ request pay thì nó ko cho bảo là chưa đủ, vô xem lại thì bị del mất 1 acc con...^^ bị 2 lần mất 2 acc con rồi... giờ cũng đủ 2$ mà ko cho request,.. tí vô kiểm tra có khi lại bị del thêm acc nữa hic

Hôm qua giờ ko biết bị gì mà mình up hình từ forum ko đc... gửi link hình mình chụp mọi người xem...
Cái này là sau 2 lần hơn 2$ ko đc pay mà bị del acc con, gõ tiếp lên 2$:
http://i1286.photobucket.com/albums/a619/alinhkhpt/acircdaa_zps490dfe99.png
Còn cái này là cái request của mình... nó bảo nhỏ nhất phải 2$ hic hic
http://i1286.photobucket.com/albums/a619/alinhkhpt/requestnew_zpsd1f069a2.png

Last edited by a moderator:
CT chỉ request số cậu gõ được tới ngày trước đó thôi :D Ko tính số cậu gõ được trong ngày cậu request

CT chỉ request số cậu gõ được tới ngày trước đó thôi :D Ko tính số cậu gõ được trong ngày cậu request
Hic vậy hả bạn, cũng có đọc cái rules mà ko hiểu lắm, với lại có bữa làm lên 2$ Request đc luôn nên tưởng đâu Re đc hic hic... vậy tối nay gắng gõ thêm tí nữa rồi Re lại xem sao... hy vọng là nó ko Del thêm 1 acc con nào nữa... ko gõ Test nhiều, chữ nào khó thấy lắm thấy chữ nào gõ chữ đó, ráng hêt sức mà cũng bị Del acc hic hic

Hic vậy hả bạn, cũng có đọc cái rules mà ko hiểu lắm, với lại có bữa làm lên 2$ Request đc luôn nên tưởng đâu Re đc hic hic... vậy tối nay gắng gõ thêm tí nữa rồi Re lại xem sao... hy vọng là nó ko Del thêm 1 acc con nào nữa... ko gõ Test nhiều, chữ nào khó thấy lắm thấy chữ nào gõ chữ đó, ráng hêt sức mà cũng bị Del acc hic hic

đây này bạn hiền
[h=4]For sending payment request you should have Minimum amount reached by yesterday.Todays payment wont be calculated when sending payout request.[/h]
WMZ Minimum payout is 5$.
Other payment options Minimum is 5$.
We will send payments in your Priority I payment option.
:binhsua43:

:binhsua32: sao hôm nay giờ này chưa được pay qua WMZ mọi hôm joi này là về rồi

Tối nay bạn Request nó cũng sẽ báo là chưa đủ Min pay đâu. Sáng sớm mai bạn Request nó mới báo SUCCESSFULLY SENT và trưa hoặc chiều là sẽ có $ về bank

Có mem nào biết VCB được trả vào mấy giờ và min pay làm bao nhiêu không vậy? Thanks.:binhsua166:

Có mem nào biết VCB được trả vào mấy giờ và min pay làm bao nhiêu không vậy? Thanks.:binhsua166:
nó duyệt khi nào thì nó trả khi đó bác ak:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

đã pay xong qua VCB, ACB, Baokim..................

cho mình hỏi là nếu thứ 6 mình làm đủ min pay thì thứ 7 mình request thì có nhận được tiền không hay phải đợi tới thứ 2?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,452
172,453
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom