[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Bác Dương lấy bằng với giá các exchanger đc không, với giá cũng đang có chiều hướng tăng trở lại mà bác, hôm nay là 19800 rồi

tớ cũng muốn lắm cậu. nhưng tớ nhận WMZ và bán lại toàn là tớ chịu phí cho các cậu. mà bây giờ ôm hết nổi rùi. lộ >1 chai rùi.

- - - Updated - - -

Bác nguyenduong90 xe có cách nào giúp em với được không ạ. thank bác nhiều nhé.

hôm nay Captchatyper ngưng thanh toán nhé. và server của nó cũng bị lỗi không thể add thêm id được. mọi hoạt động sẽ trở lại trong thứ 2 tới.

hôm nay Captchatyper ngưng thanh toán nhé. và server của nó cũng bị lỗi không thể add thêm id được. mọi hoạt động sẽ trở lại trong thứ 2 tới.
Vậy bây giờ có làm việc tiếp dc không.Vậy Thứ 2 nó mới thanh toán lại hả.haizzz......

đang thực hiện thanh toán hôm nay. vẫn làm việc bình thường nhé

load đã có vẻ tốt hơn! 20ID là đủ nhé mọi người!

Nói chung anh em nhịn request payment vài tuần chờ giá $ tăng trở lại là ổn, dự là tuần sau sẽ lên trên 20k đó bác Dương :D:binhsua35:

có soft CT nào free ngoài Bubu không mọi người, bên Mega và Qlink Thảm quá rồi

Mấy ông sợ nhận VND giá thấp thì nhận thẳng PM ấy ;)) Mình toàn nhận PM, tích vào đó rate tốt thì mới ex, giờ rate đang lên rồi :D

các cậu sai rùi. khi nhận PM các cậu chịu phí 1 lần, sau đó bán lại chịu thêm 1 lần phí..

các cậu sai rùi. khi nhận PM các cậu chịu phí 1 lần, sau đó bán lại chịu thêm 1 lần phí..
PM,WMZ ngày càng tăng giá, bác nên bảo các bạn ấy chuyển qua thanh toán bằng PM hoăc WMZ đi. Bác cũng đỡ vất vả. :binhsua41:

Không biết khi nào CT mới cho tạo ID đây? hic.:binhsua36:

Last edited by a moderator:
Dùng PM phí cao quá trời!:binhsua36:

Tình hình load thế nào rồi a e!

Thôi đừng chơi hàng free nhé bác ! si da lắm!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week