[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi, nếu mình đăng kí được rồi thì tạo bao nhiêu tài khoản con cũng được ak?

bác cho hỏi thêm, nếu bị khóa acc thì bị khóa cái acc con thôi ak, có ảnh hưởng gì đến cái acc chính không? thank!

Uh, chỉ acc con thôi. acc chủ vẫn bình thường. nhưng acc con bị khoá nhiều cùng 1 lúc thì chắc acc chủ cũng bị ảnh hưởng đó. Thấy trong rule nó ghi vậy. Nhưng hiện tượng này hiếm

tạo được 100id là maximum à mọi người . sao group em tạo được 100 id thì nó báo max. id : member17

Vậy nó pay theo ngày hay pay tuần bạn? Và min pay là bao nhiêu?

Theo ngày, WMZ minpay là $5. Còn các phương thức khác như Bank VN, PM... thì minpay là $2. Dự án này thanh toán về Bank VN rất tốt và nhanh. Sáng Request trưa hoặc chiều có luôn. Có mem VN hỗ trợ tốt

có 100 acc con rồi. tạo tiếp nó báo thế. đang gõ mà bị pause nghĩa là gõ sai nhìu quá à các bác

có 100 acc con rồi. tạo tiếp nó báo thế. đang gõ mà bị pause nghĩa là gõ sai nhìu quá à các bác

tạo thêm 1 panel con đi ^^ 100 acc con load chừng nào mới dc T_T ~~ panel con tiền add vào panel chính lun í ~

tạo thêm 1 panel con đi ^^ 100 acc con load chừng nào mới dc T_T ~~ panel con tiền add vào panel chính lun í ~
Tạo kiểu gì thế bạn? trong PANEL chủ lại còn tạo được Panel con nữa à? 100 acc gõ 1 lúc sao? bạn gõ bao nhiêu acc 1 luc thế?mình gõ có 4 acc mà những lúc nó ra nhanh thì phanh ko kịp

Không biết các bạn thế nào...panel mình hiện tại đang có 710 acc con (tại gõ solo nên phải tạo nhiều acc đổi liên tục theo giờ và theo ngày tránh mất số tiền quá lớn :))
Mình thử tạo thêm 40 ID nữa vẫn ok
Sao 100 acc con lại bị limit nhỉ @@

:binhsua123:Có thể panel bạn được cấp lâu rồi. Panel mình mới xin cách đây 5 ngày cũng chỉ max 100 acc con là không được tạo thêm nữa

- - - Updated - - -

Load cà giật. cà giật... CT hôm nay điên loạn ăn gian code lắm thể không biết 800code tính có 600 :binhsua159:

:binhsua123:Có thể panel bạn được cấp lâu rồi. Panel mình mới xin cách đây 5 ngày cũng chỉ max 100 acc con là không được tạo thêm nữa

- - - Updated - - -

Load cà giật. cà giật... CT hôm nay điên loạn ăn gian code lắm thể không biết 800code tính có 600 :binhsua159:
Bạn gửi mail thế nào thì được cấp panel vậy,chỉ mình với

Giờ thằng này Pay theo ngày hay Pay theo tuần các bác nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom