[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Đánh đủ trên 2$ nhưng khi thanh toán qua VCB nó báo ko đủ Your amount is too less to send, amount shoule be at least $2 sao lạ vậy?

Đánh đủ trên 2$ nhưng khi thanh toán qua VCB nó báo ko đủ Your amount is too less to send, amount shoule be at least $2 sao lạ vậy?

Bạn gõ đủ $2 vào thời điểm nào. Nều thời điểm bạn gõ đươc $2 mà request luôn là ko được là đúng rồi, vì khi bạn request lúc đó hệ thống nó sẽ tính kết quả của ngày hôm qua ấy, và tất nhiên ngày hôm qua bạn đã rút rồi hoặc chưa đủ minpay. Ngày hôm nay bạn đánh đủ $2 thì chờ sáng sớm ngày mai request sẽ thành công và trưa hoặc chiều $ sẽ về

Các bác cho em hỏi, bây giờ thanh toán wmz min là bao nhiêu zậy,hay vẫn là 5usd nhu CT nói
Thanks mọi người

cái email đăng kí ấy là gì thế? ai biết chỉ mình với, mình muốn đăng kí một panel mà không biết làm thế nào : Binhsua117:: Binhsua117:

cái email đăng kí ấy là gì thế? ai biết chỉ mình với, mình muốn đăng kí một panel mà không biết làm thế nào : Binhsua117:: Binhsua117:

Ở trang đầu tiên của topic có đó bạn.

Hôm nay chủ nhật CT ko pay nhỉ?

minpay mới đổi rồi nha, 5$ nhé =.= giờ PM hay banks nào cũng vậy :d ko ngoại trừ WMZ nhé ^^

Ở trang đầu tiên của topic có đó bạn.

Hôm nay chủ nhật CT ko pay nhỉ?
cái mail đăng kí ấy là gửi bàng yahoo hay gmail thế? mình là newbie nên không biết. ai biết hướng dẫn chi tiết cho mình với!

minpay mới đổi rồi nha, 5$ nhé =.= giờ PM hay banks nào cũng vậy :d ko ngoại trừ WMZ nhé ^^

Chỉ Z mới $5 thôi, còn lại vẫn $2 bạn nhé.

- - - Updated - - -

cái mail đăng kí ấy là gửi bàng yahoo hay gmail thế? mình là newbie nên không biết. ai biết hướng dẫn chi tiết cho mình với!

Bạn dùng mail nào thì gửi bằng mail đó. đều được hết

anh em cho mình hỏi vì mới chơi nên chưa rõ lắm.mình request thanh toán luc 2$ nhưng sau đó mình làm 3$ và hơn nữa vậy mình dc thanh toán mấy $ sau đó hay là 2$ lúc request thôi.và khi request rồi thì acc con có reset về 0 không?

anh em cho mình hỏi vì mới chơi nên chưa rõ lắm.mình request thanh toán luc 2$ nhưng sau đó mình làm 3$ và hơn nữa vậy mình dc thanh toán mấy $ sau đó hay là 2$ lúc request thôi.và khi request rồi thì acc con có reset về 0 không?

Lúc request nó có báo successfully sent ko? Nếu lúc bạn request mà có $2 thì chỉ nhận được $2 số tiền gõ sau khi request sẽ được tính vào lần sau

- - - Updated - - -

thế bao lâu thì mình mới nhận được trả lời?

Tuỳ thôi, lúc nào hứng thì nó trả lời ngay. còn ko thì 1-2 ngày. Thường thì phải gửi mail thứ 2 mới có trả lời. Bạn tìm ở trong mục có cái mẫu email, gửi đăng ký theo mẫu đó thì sẽ nhận được sớm thôi

chuan bi thanht oán đây..............

- - - Updated - - -

chuan bi thanht oán đây..............

Chỉ Z mới $5 thôi, còn lại vẫn $2 bạn nhé.

- - - Updated - - -

Bạn dùng mail nào thì gửi bằng mail đó. đều được hết

=.= tinh tướng quá =.= ~~ ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic