[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Gõ được 2k captcha vào web check thấy bị del mất 1 nick và đúng có 1557
Gõ rất bt, 20 nick skip có 68 mà ko hiểu sao 1 nick lại bị xóa
Chán chả muốn gõ nữa

Skip có 68 lần nó chưa banned hết là may rồi đó, chỉ cần skip 10 lần thôi là đã bị del ko biết bao nhiêu id rồi

mới cạp xong 2.xx định request ...z mà vào đọc thấy min pay tự dưng lên 5$...bá đạo từ giờ nào ko biết...:))

minpay PM vẫn 2$ mà bạn
For sending payment request you should have Minimum amount reached by yesterday.Todays payment wont be calculated when sending payout request.

WMZ Minimum payout is 5$.Other payment options Minimum is 5$.We will send payments in your Priority I payment option.
đủ 2$, request qua PM admin có pay ko b....m chưa thử...nhưng đọc thấy z....sợ nó delay cho out luôn...có b nào request được và nó pay cho ko....:))

For sending payment request you should have Minimum amount reached by yesterday.Todays payment wont be calculated when sending payout request.

WMZ Minimum payout is 5$.Other payment options Minimum is 5$.We will send payments in your Priority I payment option.
đủ 2$, request qua PM admin có pay ko b....m chưa thử...nhưng đọc thấy z....sợ nó delay cho out luôn...có b nào request được và nó pay cho ko....:))

Trừ Z Minpay vẫn là $2. Hôm nay bạn đánh được $2 thì ngày mai bạn mới request được, vì khi request hệ thồng của CT sẽ tính số $ của ngày hôm qua bạn đó đạt $2 ko. Vì vậy nếu hôm nay bạn làm được $2 thì sáng sớm ngày hôm sau bạn request thì chiều sẽ có $ về ngay

Skip có 68 lần nó chưa banned hết là may rồi đó, chỉ cần skip 10 lần thôi là đã bị del ko biết bao nhiêu id rồi
thế thì mình bị banned hết acc quá,
skip cả đồng có sao đâu

- - - Updated - - -

mấy bác chuyển sang bank việt nam hết rồi à

lưu ý: Wmz và Pm đều là 5$.

còn bank việt nam là 2$

tình hình là code We are sory.....đã quay trở lại.

có ai nhận đc tiền về PM chưa thế. Sao mình đc pay rồi mà trong PM vẫn ko đc xu nào vậy nhi? :binhsua46:

sao trên web báo đã gửi tiền rồi mà vẫn chưa nhận đươc $ trong pm là sao mọi người?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom