[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Em vừa Request Payment lại thì có báo là SUCCESSFULLY SENT. Nhưng check trong "received payment" thì ko thấy có lịch sử hay gì cả? Như vậy có sao ko ạ?

Mình có 1 tài khoản lúc sáng vẫn gõ tốt giờ vào login thì no báo loginfail. Vào panel kiểm tra thì k thấy acc đó trong danh sách acc con nữa. Có phải acc đó bị ăn banned ko? Nếu bị banned thì CT phải có thông báo chứ đúng k? Ai giải thích giùm mình cái. Thanks

Mình có 1 tài khoản lúc sáng vẫn gõ tốt giờ vào login thì no báo loginfail. Vào panel kiểm tra thì k thấy acc đó trong danh sách acc con nữa. Có phải acc đó bị ăn banned ko? Nếu bị banned thì CT phải có thông báo chứ đúng k? Ai giải thích giùm mình cái. Thanks
Là bị delete luôn rồi chứ ko phải banned :))

lý do là gì vậy? mình chẳng hiểu? Mình lại tạo lại acc con đó, thì lại tạo được rồi. Thế cái số tiền của acc đó bị mất luôn à? Mình request payment hôm qua nhưng tiền chưa về, thế tiền của acc đó có được tính vào ko vậy? Nó mà lại trừ đi thì nguy

đã thanh toán xong đợt 1 qua VCB, ACB, Baokim. ai nhận được thì báo danh đi.

Thứ 7 request , vào thấy ghi đã thanh toán nhưng kiểm tra thì $ chưa có, PM, gửi mail chẳng thấy trả lời, may là chẳng bao nhiu, chỉ hơi bị ức

thằng khùng nào kêu Admin add thêm ngân hàng Techcombank vậy ta ?

còn Ngân Lượng và Sacombank nữa...:binhsua149:

các cậu add tk vào ngân hàng đó. không được pay đừng trách bác Dương nhé.........

dự là có thêm 1 hỗ trợ đến từ VN ko biết ng nào đây, xuất đầu lộ diện cho ae biết mặt, chứ nếu ko thì cứ VCB hoặc pm, wmz cho chắc thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week