[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Nhiều ô mới làm mà k đọc warning từ mấy page trước nhỉ :v, thôi đã lỡ k đọc r` thì feed tý $ cho nó xem như phí quay lại khỏi mail miếc hay kiện cáo k đc gì đâu :D:D:D

Nhiều ô mới làm mà k đọc warning từ mấy page trước nhỉ :v, thôi đã lỡ k đọc r` thì feed tý $ cho nó xem như phí quay lại khỏi mail miếc hay kiện cáo k đc gì đâu :D:D:D
Làm chưa người ae :)))

cái gì cũng có 2 mặt, panel mới nhiều khi còn dễ bị ban hơn tại vì em nghĩ nó ban còn dựa trên số code làm đúng nữa. với lại làm 1 panel mạo hiểm nhưng mà khi được pay 1 lượt thì phê trym :D:D:D

K lq số code đâu, trc' có 1 acc >50k code vẫn ăn cái banned vào mồm bt :v an toàn nhất vẫn là xoay tua acc xin tầm7, 8 panel đủ dùng 1 tuần và tránh mấy giờ cao điểm banned ra

hay là do mấy thánh dùng nhiều panel nó phát hiện cùng 1 ip nên nó ban, mình dùng 1 pannel gõ mãi không bị gì, toàn gõ rate 2$

các cậu đừng login nhiều acc quá.. soft nó có chế độ auto esc nên code hết time sẽ tự esc, acc nào bị dính lỗi esc nhiều quá thì các acc chung panel sẽ bị liên lụy hết nhé.

THông báo mới nè các anh em
Due to festival time in India (Pongal) all payments will be send on Tuesday (19/01/2016) Thank you for your support.

cậu này nhanh quá.. đang mùa lễ hội ở Ấn Độ nên chưa chuẩn bị tiền dc nè :D

thật không tin được pannel mình đang đánh đc 8.8$ tự nhiên số lượng code đánh đc giảm xuống mất luôn tiền????? Thể loại gi đây? giảm mất tận 1$ hơn cái WTF??? code đánh đc từ khoảng 7h đến 9h mất hết

Last edited:
thật không tin được pannel mình đang đánh đc 8.8$ tự nhiên số lượng code đánh đc giảm xuống mất luôn tiền????? Thể loại gi đây? giảm mất tận 1$ hơn cái WTF??? code đánh đc từ khoảng 7h đến 9h mất hết
Có bị banned panel không

Đúng r . T ko bị nhiều nhưng có ghi lại số tiền thấy bị hụt bớt đi . Vớ va vớ vẩn
code khoảng từ 7h tới 9h sáng này là nó del hết hay sao đấy

các cậu đừng login nhiều acc quá.. soft nó có chế độ auto esc nên code hết time sẽ tự esc, acc nào bị dính lỗi esc nhiều quá thì các acc chung panel sẽ bị liên lụy hết nhé.
cậu này nhanh quá.. đang mùa lễ hội ở Ấn Độ nên chưa chuẩn bị tiền dc nè :D
Mình nghĩ thằng ad CT không lương thiện, nó cố tình pay chậm và banned vô tội vạ để lấy $ người làm. Tối qua làm trên soft của nó thử đc 400code, panel đó còn 5.1$ chưa pay nó xoá hết id. => Ko phải do soft mà nếu nó nói vì làm soft thì nó là thằng xảo quyệt. ( mình kiểm chứng vấn đề soft nào cũng bị ăn banned).
- Còn việc nó bảo hụt WMZ thì càng vớ vẩn hơn, các cổng PM,.. cũng delay rất lâu có khi cả tuần. Hơn nữa 1 thằng đại gia như nó mà hụt Z thì đuối lý lắm. Nó mail bảo Ấn độ khan hiếm WMZ. Sao nó ko nhờ bác Dương ex sang tỷ giá có chênh lệch nhưng đây là vấn đề nó phải chấp nhận đáp ứng đủ lượng Z mà người ta request. Làm ăn lương thiện thì nó sẽ ko bao giờ thiếu kiểu này. Và mùa lễ hội ư? Lễ thì lễ kệ nó, ko liên qua đến quốc gia khác. nó ăn chơi lễ hội, $ thì delay mà lại chăm online để xoá trắng panel. Nó cướp rõ ràng. kiểu như random del.
Túm lại, Ad CT khác xưa nhiều rồi. Độ gian của nó tăng lên, nó để rate cao và minpay thấp rồi đi xoá id, delay $ thì cần cân nhắc lại khả năng ad CT đã và đang scam ngầm. Mỗi buổi tối nó onl nhắm mắt xoá vài panel thì 1 tháng nó có thêm tiền uống bia ôm rồi ha...:eek::eek::eek:

Mình nghĩ thằng ad CT không lương thiện, nó cố tình pay chậm và banned vô tội vạ để lấy $ người làm. Tối qua làm trên soft của nó thử đc 400code, panel đó còn 5.1$ chưa pay nó xoá hết id. => Ko phải do soft mà nếu nó nói vì làm soft thì nó là thằng xảo quyệt. ( mình kiểm chứng vấn đề soft nào cũng bị ăn banned).
- Còn việc nó bảo hụt WMZ thì càng vớ vẩn hơn, các cổng PM,.. cũng delay rất lâu có khi cả tuần. Hơn nữa 1 thằng đại gia như nó mà hụt Z thì đuối lý lắm. Nó mail bảo Ấn độ khan hiếm WMZ. Sao nó ko nhờ bác Dương ex sang tỷ giá có chênh lệch nhưng đây là vấn đề nó phải chấp nhận đáp ứng đủ lượng Z mà người ta request. Làm ăn lương thiện thì nó sẽ ko bao giờ thiếu kiểu này. Và mùa lễ hội ư? Lễ thì lễ kệ nó, ko liên qua đến quốc gia khác. nó ăn chơi lễ hội, $ thì delay mà lại chăm online để xoá trắng panel. Nó cướp rõ ràng. kiểu như random del.
Túm lại, Ad CT khác xưa nhiều rồi. Độ gian của nó tăng lên, nó để rate cao và minpay thấp rồi đi xoá id, delay $ thì cần cân nhắc lại khả năng ad CT đã và đang scam ngầm. Mỗi buổi tối nó onl nhắm mắt xoá vài panel thì 1 tháng nó có thêm tiền uống bia ôm rồi ha...:eek::eek::eek:
Vãi cả bia ôm .....:D
Ko biết các bác gõ sao chứ em gõ vẩn bình thường nè ... cứ 12h đêm mà gõ ...

Yên tâm, rồi sẽ tới lượt bác.
em gõ xong 5$ là lấy panel khác ra gõ rồi .... đừng trù như thế chứ ....

xin 7 panel làm trong tuần, mà chưa đc đây. có 2 cái đổi qua đổi về mệt não.
mới xong 6 cái panel mới xin xong đc 4 cái nữa .... đợi từ đây tới thứ 3 tuần sau xem sao :eek:

code khoảng từ 7h tới 9h sáng này là nó del hết hay sao đấy
Mới sáng t mới gõ 7-9h có bị - đâu thím,chắc làm lấn sang giờ banned bị nó - tiền chứ gì :v

em gõ xong 5$ là lấy panel khác ra gõ rồi .... đừng trù như thế chứ ....

Để 20$/acc mới máu =))) đùa chứ hơi ngại vụ login ra vô nên để thế cho đỡ đau đầu thôi

Btw, cái này dễ mà ông nào k làm nghỉ bớt đi, thằng này nó scam dần dần nhé đề nghị mọi người đừng làm nữa chuyển sang các project khác đi trả lại bình yên cho 2pic :v =)))), từ ngày nó banned làm ảnh hưởng ghê k đc max speed này tiền về chậm này load k full code này bla bla bla tóm lại là giải tán bớt cho ít người đỡ đau đầu,ô Dương còn khỏe k phải post lên fb than vãn về vụ reg acc panel cho các bác :v =)))))))))))))

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week