[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
dùng soft XD bị cấm à ! đang làm có 5 acc ngon lành bị xóa hết là sao
ko thể hiểu đc ! mình gõ khá chuẩn ! đc 8,09 tính đến thời điểm hết ngày 13 ! đang gõ ngày 14 ! tự nhiên đang gõ thì đứng có ! mình có trên chục acc mà gõ chính có 5 acc mà đùng cái đứng code vào thì xóa hết thế này ! địu má ! WTF đã ăn gian code thì chớ lại còn thế này thì nói kiểu j nhể ! mình gõ chuẩn phải đến 98% thề luôn! chưa kịp rút! phí cmn công sức thức đêm à !

Attachments

23.7 KB · Views: 39
Duong, bạn yêu cầu nó check cái panel của mình đc ko? ko lỗi, ko cheat, gõ toàn code chữ, nó xoá hết id
đang bị như cậu ! làm rất đàng hoàng tử tế ! mỗi tội xài soft xuân đức và acc con đã để khá lâu bây h mới vô làm lại đc khoàng 1 tuần đổ lại thì hôm nay nó xóa hết !

đang bị như cậu ! làm rất đàng hoàng tử tế ! mỗi tội xài soft xuân đức và acc con đã để khá lâu bây h mới vô làm lại đc khoàng 1 tuần đổ lại thì hôm nay nó xóa hết !
Sai lầm r . Bọn t đã nói là đừng gõ vào buổi tối mà . Nếu b muốn gõ tối thì tốt nhất đảm bảo tk b rút hết r . Sau đó gõ mỗi panel mấy trăm code thôi là phải dừng thì may ra .

Sai lầm r . Bọn t đã nói là đừng gõ vào buổi tối mà . Nếu b muốn gõ tối thì tốt nhất đảm bảo tk b rút hết r . Sau đó gõ mỗi panel mấy trăm code thôi là phải dừng thì may ra .
lại còn thế nữa! ông ad CT quả thật kiểu diệt cỏ diệt tận gốc! ngủ xuẩn ! chán ! đíu chơi với CT nữa ! đòi đc tiền thì bỏ ko đòi đc cũng bỏ! 160k! tức là cái tức thức khuya kiếm thêm tí cháo !

cái CT này hơi mệt, tốt nhất tránh cài time vàng ( giờ rate cao nhất ) ra. Vì mình đã làm wa cũng đã test
- Gõ toàn time thường : ko sao
- Gõ canh ngay time vàng : dính chưỡng 2 cái pannel
Quay ngược lại vẫn toàn gõ time thường, đến bây giờ 3 cái pannel cũng còn nguyên. Nhưng cũng mệt cái vụ banned vô tội vạ nên bỏ lun cho lành, kẹt lắm mới quay về

cái CT này hơi mệt, tốt nhất tránh cài time vàng ( giờ rate cao nhất ) ra. Vì mình đã làm wa cũng đã test
Quay ngược lại vẫn toàn gõ time thường, đến bây giờ 3 cái pannel cũng còn nguyên. Nhưng cũng mệt cái vụ banned vô tội vạ nên bỏ lun cho lành, kẹt lắm mới quay về
mình đi làm cả ngày! lương hơi thấp nơi muốn dư dả 1 tý phải cày thêm nên có gắng thức chứ ham hố gì đâu ! nghe các cậu nói thế này tớ bỏ luôn ! trước cũng chơi nó 1 lần mà load chán quả nghỉ nay thấy rate ngon với lại load đc nên về ai dè thế này thì bỏ chứ đíu ham đc

mình đi làm cả ngày! lương hơi thấp nơi muốn dư dả 1 tý phải cày thêm nên có gắng thức chứ ham hố gì đâu ! nghe các cậu nói thế này tớ bỏ luôn ! trước cũng chơi nó 1 lần mà load chán quả nghỉ nay thấy rate ngon với lại load đc nên về ai dè thế này thì bỏ chứ đíu ham đc
ông gõ đêm thôi thì qua pix đi đêm chừng 10 đến 20 acc là chiến max speed

rate cao làm gì? gõ 1 code cũng xoá sạch,.10$ cũng xoá sạch thì rate cao để nó lừa đảo rồi. thằng CT âm mưu vl.

ông gõ đêm thôi thì qua pix đi đêm chừng 10 đến 20 acc là chiến max speed
cái khó là pix tớ cày panel mệt quá :D mà cứ proxi j j đó mệt value ! từng gõ nnưng bỏ vì quá rườm rà

ổng bảo là bên ấn độ lễ hội gì đó nên 19 mới pay @@ lại còn kiểu ban rình rập này sao dám làm đây haiza.
mặc dù chưa bị ban bao giờ nhưng dự cảm ko lành quá :confused::confused::confused:

ổng bảo là bên ấn độ lễ hội gì đó nên 19 mới pay @@ lại còn kiểu ban rình rập này sao dám làm đây haiza.
mặc dù chưa bị ban bao giờ nhưng dự cảm ko lành quá :confused::confused::confused:
thì xin thêm mấy cái panel nữa là được :D

Thông báo vừa bị ban 1 acc. Làm từ 10h đến 11h45 mất khoảng gần 2000 code. May mắn là acc 2, acc 1 vừa làm sáng nay cũng khoảng 2000 code mà ko sao. Thôi chắc sang kolo cho đỡ đau tim

Thứ 3 tuần sao mới về đói le lưỡi lun rồi ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week