[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
câu trả lời đây:
server đôi lúc cập nhật chậm nên các bạn cứ an tâm làm việc
Tin được không ta, vẫn thế có gì hơn đâu chẳng thấy cập nhật đâu ad à, chậm là xác định mất luôn nhé có ai được cập nhật lại chưa:eek:

hôm nay lúc 16h19phút GMT+7 mình gõ đước 167 captcha vừa gõ vừa vào trang hóng vẫn thế 167captcha tí cập nhật được 61 captcha. Thôi chịu không đỡ dc hì

3 4 hum nay có bác nào được pay chưa ạ... tình hình là rất tình hình... e mới bị lần đầu tiên nên hoang mang sờ ty ạ, có bác nào có mail để support ko ạ.. thank you very much

Mình send request pm hơn 1 tuần rồi chưa được pay :)) nó ko scam đâu đừng lo chỉ hơi bực vì lâu quá. biết thế chọn wmz mà khổ là send request rồi giờ nó ko cho edit

nó pay rùi nhưng bị pay thiếu mất 2$ có bác nào có mail ko để e gửi support cái hjxx T<T

các bác đang dùng sòft gì thế! em dùng sòft của nó mà lag lag giật giật ý ! mà load chậm quá ! dùng sòt XD đc ko các bác ?

các bác đang dùng sòft gì thế! em dùng sòft của nó mà lag lag giật giật ý ! mà load chậm quá ! dùng sòt XD đc ko các bác ?

XD dc nhé cậu... weiweicaptcha và XD là 2 soft có cập nhật code phân biệt hoa thường các soft khác no k cập nhật dc

nó pay rùi nhưng bị pay thiếu mất 2$ có bác nào có mail ko để e gửi support cái hjxx T<T
Ko phải pay thiếu mà là nó reset khi bạn gõ được 2$ đấy, qua ngày mới nó sẽ reset 1 lần. bạn request lại lần nữa nó sẽ pay thêm 2$

vấn đề là request nhưng nó báo Your amount is too less to send, amount should be at least $2.. và trong cái phận payment nhận được thì có số tiền 2$ rùi nhưng trong tài khoản của mình lại ko có... mình cũng có captchatyper được vài năm rùi mà.. lần đầu bị vậy.. mọi lần chưa bao h bị như thế nên chưa suport bao h cũgn chả biết mail mà suport

vấn đề là request nhưng nó báo Your amount is too less to send, amount should be at least $2.. và trong cái phận payment nhận được thì có số tiền 2$ rùi nhưng trong tài khoản của mình lại ko có... mình cũng có captchatyper được vài năm rùi mà.. lần đầu bị vậy.. mọi lần chưa bao h bị như thế nên chưa suport bao h cũgn chả biết mail mà suport View attachment 54495

can u tell me in english i will try to help you!

on líst pay.. it is pay but i don't get wmz
but really i'm not get WMZ . This is prooff
View attachment 54566 View attachment 54567
help me.. thank you verry much

ok once check your panel banner or still live(i mean it is still working)!

why because some times admin pays or not pay to banned panels.

if your panel still working and didnt get payment, why dont you send mail about this problem to the admin mail ([email protected])

check the below screenshot , in our admin panel the admin like below

If you need any further help ask me!( sorry for late reply )

thank you

trường hợp của bạn tớ đã hỏi và cho admin xem topic này.
câu trả lời

"
f he didnt get money then he is supposed to mail [email protected]
so we can check and send it
i cant do and check forums if he didnt receive payments
and all your workers keep sending mail after sending payment request
they send me daily 50 mails i send payment request 1 hour before i didnt get payment.I send request 5 hours ago send my payment.send my payment fast now.
i cant really seperate mails who got problem from people who are sending mails to irritate
"

p/s: hi vọng các bạn đừng spam mail admin trước khi rút tiền 24h mà chưa có.

cám ơn cậu hum nay tớ đã gửi 1 mail vào [email protected] đạng đợi admin pay.. cám ơn các cậu nhiều...do tớ chưa bao h bị như vậy với cả yên tâm tớ k bao h spam đâu cùng lắm gửi 2 mail là nhiều.... :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,739
172,802
Latest member
hagiang3

Most viewed of week

Most discussed of week