Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
server server standalone.entrymania.com load ngon ko ta, để làm chuột bạch thử xem :binhsua44:

có vẻ ngon hơn đó pác. typer id có code cao nhat dc 55 code, trong khi do log 2 em sv mới thử, 1 em 55 code, 1 em 57 code

soft mới update ngon lắm các bác ạ. load ổn định ko thấy lỗi j, bảng cho mèo to hơn nên dễ chọn. thanks thím XD nhìu ;))

ôi vào làm thôi thấy bà con làm tốt nãy giờ kô dám làm vào thôi :binhsua31:

Kolo có gõ được team không ta có ai thử chưa...

Kolo có gõ được team không ta có ai thử chưa...

có đó nhưng xem co ai tuyển ref thì qua làm mà kolo lam team giá cũng thấp bằng hơn thức đêm chơi mega

Bạn nào cho hỏi chút soft XD bị sao khi bật nó không hiện lên nhỉ ( win xp ) ấn chạy nhưng nó không hiện cái gì lên cả

Cái này khắc phục thế nào vậy mọi người :(

Hôm nay vào xem . thấy cậu Đức làm thêm cả soft kolo nữa . Tuyệt quá . Thank người anh em phát .

làm thêm cái soft qlink cho nó đủ bộ bác đức ơi nghỉ hè rảnh mà.xen coi soft qlink của bác load nhanh ko

bác ơi seo soft pix cứ làm win 7 là nó hiện bảng chó mèo tam giác hoài vậy ko có cách nào để khắc phục sao hở pác, nếu khắc phục đc khoản này thì ok no1 rùi :binhsua37:

F2 chụp màn hình, Ctrl+ I là play/pause

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

Update soft kolo, support team. Cần test, vì cái này mình không test được

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

ai làm team kolo vào test hộ bác ấy kìa mọi người ơi

p/s bác: mà hình như còn thiếu soft Qlink nữa là đủ bộ đó bác
:m131:

ai làm team kolo vào test hộ bác ấy kìa mọi người ơi

p/s bác: mà hình như còn thiếu soft Qlink nữa là đủ bộ đó bác
:m131:
ba này là hipsi nè cha hipsi khoai qlink lắm

team kolo thì phải có 5 acc đều phải được pay 1 lần tức là gõ trên 1$ + acc chủ nữa mới join được group thì phải không biết bây giờ thế nào @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week