Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
cái đó hầu như ai cũng đôi lúc bị,bị như vậy tắt cái khung đi,out id đó ra vì nó ko load code đâu,10' sau login vào lại tránh banned
khi gặp thế mình cũng pause rùi out id đó ra nhưng out xong lai bị id khác. ko bit out hoài thế có ăn ban ko nữa.

mình có ý kiến ntnay,mà hình như cũng có ng nêu rồi hay sao ý,mong bác Đức chỉnh lại vị trí xuất hiện của bảng chó mèo,nên đặt ở vị trí bên bảng id thì sẽ tiện hơn,khi đó lúc mình gõ sẽ dễ thấy đc thời gian còn lại của code đang gõ khi xuất hiện bảng chó mèo để xử lý,chứ nhiều khi load chậm thì ko nói,còn load ổn thì add id vừa tay toàn gần sát time out thì xuất hiện bảng chó mèo là không kip đỡ,time out quá trời.Vì vụ chó mèo mà bữa giờ cứ ăn ban đều đều,Hic

mình có ý kiến ntnay,mà hình như cũng có ng nêu rồi hay sao ý,mong bác Đức chỉnh lại vị trí xuất hiện của bảng chó mèo,nên đặt ở vị trí bên bảng id thì sẽ tiện hơn,khi đó lúc mình gõ sẽ dễ thấy đc thời gian còn lại của code đang gõ khi xuất hiện bảng chó mèo để xử lý,chứ nhiều khi load chậm thì ko nói,còn load ổn thì add id vừa tay toàn gần sát time out thì xuất hiện bảng chó mèo là không kip đỡ,time out quá trời.Vì vụ chó mèo mà bữa giờ cứ ăn ban đều đều,Hic

ý kiến hay nè, nhiều lúc đang load nhanh ko kip chọn chó mèo mình phải kéo bảng chó mèo qua 1 bên làm mất thêm vài s, có khi vừa kéo qua định gõ thì lại thêm 1 bảng nữa thế là timeout hàng loạt.

Bác XĐ xem lại cái chức năng đếm ngược của CaptchaproMega với, không được chính xác như mấy bản trước, còn 2 giây nữa nhưng nó đã tự chuyển sang captcha khác, làm mình bị kickout mấy lần.

hehe từ nay có thông tin về những bản update ngay #1 cho dể theo dõi rồi đó mấy bạn :D:D Mỗi lần XD update thì nhớ xem thông tin trên #1 nhé :D:D

hehe từ nay có thông tin về những bản update ngay #1 cho dể theo dõi rồi đó mấy bạn :D:D Mỗi lần XD update thì nhớ xem thông tin trên #1 nhé :D:D

bác này spam ah cái này ai là kô biết :binhsua41:

sao mình vào web của XD để down soft nó cứ bị chạy qua trang khác
bạn nào giúp cho mình link trực tiếp down soft pix 1 khung bản 26.5 đi

lit xài 1 khung để có chỗ 1 bên đánh 1 bên coi phim
thanks 1 cái nồng nhiệt :binhsua141::binhsua141:

kéo bản 2k sang hết bên phải vẫn vừa gõ vừa coi dc, chỉ có cái hơi ngượng mắt 1 tí, nhất là ko quen thì mỏi cổ.

Phim ảnh gì, xài 2 khung đi, làm là làm mà chơi là chơi nhé Lit :binhsua49:

Từ ý comment này, anh có ý tưởng là tích hợp khung hình xem phim, nghe nhạc bên cạnh soft luôn tiện đăng nhập web cho các pro. Chú Đức tính thử, mà đợi lâu chưa thấy sever http://standalone.entrymania.com/ và đăng ký ID mới trên soft chú nhỉ?

Phần load ảnh chó mèo chú phóng to ra, cho nó đứng im luôn cho tiện, mỗi lần tít chọn nó bị khuất mấy ảnh dưới cùng và nhảy nhảy khó chịu quá.

Góp ý chút thôi, chứ soft như vậy là đã hoàn thiện lắm rồi. Chúc chú Đức sk!

Soft mega từ sáng giờ hok login vào được..có ai bị như mình hok?bảng 26/5 1 khung va thử bên soft asian cũng vậy.

Soft mega từ sáng giờ hok login vào được..có ai bị như mình hok?bảng 26/5 1 khung va thử bên soft asian cũng vậy.

đã thử bên mega và cũng bị như bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week