Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ok, nãy giờ 1 mớ chó mèo rồi. Log các id xa time nhau 1 tí thì ko bị chó mèo hiện lên đồng thời, 1 khung chó mèo thì vừa gõ các id còn lại vừa chọn vẫn dc, tránh timeout.

Khi bảng chó mèo hiện ra vẫn có thể đánh được các id khác hả bác, cứ tưởng phải chọn xong bảng rồi mới được đánh chứ, làm timeout tùm lum.

Bác Nào Biết Fix Lỗi Check time error , try sv 2 ko? covert key or nhập key đang dùng đều báo thế hết !!!!
mình bị vậy thì cứ enter rồi nó hiện soft ra thôi.
Khi bảng chó mèo hiện ra vẫn có thể đánh được các id khác hả bác, cứ tưởng phải chọn xong bảng rồi mới được đánh chứ, làm timeout tùm lum.

chó mèo hiện ở id đang loading, còn các id doing với waiting vẫn gõ bt bạn ạ. Kéo khung chó mèo ra xa tí để gõ cho dễ là ok.

hôm nay mình mở soft lên thì hiện ra thông báo này
bị gì vậy mấy bác?
mạng vẫn vào bình thường, lúc trước vẫn xài soft được :(

XD update bản 2 khung đi nhé :binhsua141:

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

hôm nay mình mở soft lên thì hiện ra thông báo này
View attachment 10684
bị gì vậy mấy bác?
mạng vẫn vào bình thường, lúc trước vẫn xài soft được :(

Down bản mới đi bạn , nó ra cái lỗi try server 2 gì đó nữa thì enter 2 lần !

mình bị vậy thì cứ enter rồi nó hiện soft ra thôi.

chó mèo hiện ở id đang loading, còn các id doing với waiting vẫn gõ bt bạn ạ. Kéo khung chó mèo ra xa tí để gõ cho dễ là ok.
cái đấy chị chọn 1 loại à bác chó hết hoặc mèo hết à mình vừa chọn hết cat xong nó hỏi yes or no yes cái tắt đơ soft rồi tự out luôn

cái đấy chị chọn 1 loại à bác chó hết hoặc mèo hết à mình vừa chọn hết cat xong nó hỏi yes or no yes cái tắt đơ soft rồi tự out luôn

chỉ chọn mèo ko chọn chó bạn nhé !!!

vừa mình cũng chọn toàn mèo chọn xong submit thì nó hỏi yes or no yes thì đơ luôn

vừa mình cũng chọn toàn mèo chọn xong submit thì nó hỏi yes or no yes thì đơ luôn

chọn mèo hết trong vòng 2p. Soft bị ngừng lại khoảng 3-5s. Còn lâu hơn có thể do 1 khung cat-dog khác đang chờ sẵn, nó ra ngay lúc mình submit y/n.
Có phải bạn bị soft dơ 1 hồi rồi time chạy tụt hẳn xuống,ex: đang là 24s xuống còn 4s?

chọn mèo hết trong vòng 2p. Soft bị ngừng lại khoảng 3-5s. Còn lâu hơn có thể do 1 khung cat-dog khác đang chờ sẵn, nó ra ngay lúc mình submit y/n.
Có phải bạn bị soft dơ 1 hồi rồi time chạy tụt hẳn xuống,ex: đang là 24s xuống còn 4s?

te bị banned 1 ẻm rầu, ko biết tại sao luôn, ko biết có phải mải gõ id khác mà bỏ bảng chó mèo qua 1 bên lâu quá ko nữa. :((.
Thằng pix h lắm chiêu quớ, ngày xưa chọn chó mèo đâu có bị đơ đơ nhiều như bi giờ đâu :((

em vô cùng iu thương động vật , vì thằng pix khùng mà e ám ảnh chó mèo lun !!

uh của mình cũng kiểu như vậy nhưng chọn được chó mèo lần 2 or 3 thì soft báo lỗi continue .. quit không biết bị banned chưa nữa trong vòng mấy phút mà log với out nhiều quá

te bị banned 1 ẻm rầu, ko biết tại sao luôn, ko biết có phải mải gõ id khác mà bỏ bảng chó mèo qua 1 bên lâu quá ko nữa. :((.
Thằng pix h lắm chiêu quớ, ngày xưa chọn chó mèo đâu có bị đơ đơ nhiều như bi giờ đâu :((
thấy chó mèo chắc pause lại quá!!

thấy chó mèo chắc pause lại quá!!

ko dc đâu Luke, mình thử pause hôm qua rồi, khung chó mèo chạy mất tiêu luôn. Chắc thằng pix nó kí dc hợp đồng lại với trang adopted rồi. Nó bắt mình chọn chó mèo để tăng $ cho nó.
đi ngủ chiều dậy coi có bị ban ko.
@daisy: chắc lại định làm tròn $ đây mà:binhsua163:

gõ pix hồi hộp còn hơn lênh đênh trên biển . . .
vậy chọn mèo xong mình pause dc ko yenly

Có ai làm trên win 7 ko? Hình như Win 7 mở Soft ko được! :binhsua140:

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Có những máy ko mở được soft! có ai bị giống mình ko? :binhsua140:

win 7 vẫn xài được bạn à

gõ pix hồi hộp còn hơn lênh đênh trên biển . . .
vậy chọn mèo xong mình pause dc ko yenly

chọn mèo xong bấm submit thì vẫn pause được nhé e luke nhưng trong lúc chọn mèo ko được pause nếu ko sẽ bị văng soft

ủa mình gõ thấy bt mà :D
Ra hình chó mèo quài à . CHọn mèo xong vẫn gõ bt :d . gõ xong thì pauser rồi out
Lâu rồi k gõ cạp :m040: 40 phút mà đc có 800 code 3 ID :m040:

thôi nó ra thì vừa gõ vừa chọn chứ ko để lâu được,nãy ra 5 cái dồn vô chơi game relax thí ớn,xíu vô dòm mẹt mấy id lần cuối

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

ủa mình gõ thấy bt mà :D
Ra hình chó mèo quài à . CHọn mèo xong vẫn gõ bt :d . gõ xong thì pauser rồi out
Lâu rồi k gõ cạp :m040: 40 phút mà đc có 800 code 3 ID :m040:
bị N/A nhiều quá mi qua cạp lun phải hem :''>

load nhanh nên mn login vừa đủ ids thôi. Ra chó mèo, chọn sẽ dễ thở hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week