Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Soft không nhận key bạn kt lại xem key đúng không, có phải key của soft mới khong, nếu không đọc file README!!!.txt để biết cách convert key cũ sang key dùng cho soft mới

hic. sao mình log có 2 ID mà gõ dc khoảng 10 code là bị loading vậy nhỉ - VNPT, pixtyper, tai ban mới nhất 1 khung của XD về rồi

Hình như nhiều bạn chọn sai nên nó sinh ra lắm lỗi đấy...Nó yêu cầu hình trên là chó thì chọn chó,mèo thì chọn mèo mừ...(ngu kiến của mình như vậy đừng ai chém nhé :binhsua149:

Hình như nhiều bạn chọn sai nên nó sinh ra lắm lỗi đấy...Nó yêu cầu hình trên là chó thì chọn chó,mèo thì chọn mèo mừ...(ngu kiến của mình như vậy đừng ai chém nhé :binhsua149:

đâu phải....cái này ngày xưa nó đã có rồi..1 time nó bỏ cái hình thức này đi..giờ lại quay lại...khi hiện ra bảng chó mèo chỉ chọn mèo không chọn chó..trước site nó cũng hướng dẫn mà

được rồi
test soft thử xem sao

Last edited by a moderator:

cài này là bj j vậy A Đức

mình làm theo hướng dẫn convert key cho soft mới cũng ko đc
báo lỗi và bắt nhập key mãi
giúp mình lỗi này với

bạn mở file Convert_Old_Key_2_New_Key lên xong nhập key cũ cũa bạn đang xài vào OLD KEY xong bên soft bạn chọn từng cái
nhấn Convert khi nào ra key thôi thế là xong

hic. Sao Cat Form lại toàn tam giác không nhỉ. Giải quyết sao Xuân Đức.
cái này vừa rồi bị hok biết xử lý thế nào ,pause lại anter phát out soft
:((

soft mới làm được 15 phút thì hiện bảng chó mèo 3 lần liên tiếp và sau đó bị out soft luôn, hong biết có bị ban hong nữa:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

đâu phải....cái này ngày xưa nó đã có rồi..1 time nó bỏ cái hình thức này đi..giờ lại quay lại...khi hiện ra bảng chó mèo chỉ chọn mèo không chọn chó..trước site nó cũng hướng dẫn mà
Bạn nên làm trên web để thấy rõ hơn :binhsua149:

tình hình là khi hiện bảng chó mèo cũng giống như đăng nhập lúc trước nghĩa là bắt buộc phải chọn đúng nhé nếu chọn sai sẽ phải bắt chọn lại nếu chọn đúng thì sẽ ko bị treo soft và tiếp tục làm việc

tình hình là khi hiện bảng chó mèo cũng giống như đăng nhập lúc trước nghĩa là bắt buộc phải chọn đúng nhé nếu chọn sai sẽ phải bắt chọn lại nếu chọn đúng thì sẽ ko bị treo soft và tiếp tục làm việc

ok, nãy giờ 1 mớ chó mèo rồi. Log các id xa time nhau 1 tí thì ko bị chó mèo hiện lên đồng thời, 1 khung chó mèo thì vừa gõ các id còn lại vừa chọn vẫn dc, tránh timeout.

đã test thử cho bác XĐ tình hình khá tốt, soft không có vấn đề gì, mỗi tội thằng pix nó cho hiện bảng mèo nhiều quá trung bình 1 phút 1 cái.

làm bản 2 khung lun nha bác, bản này là ok rồi đấy:binhsua141:

Bác Nào Biết Fix Lỗi Check time error , try sv 2 ko? covert key or nhập key đang dùng đều báo thế hết !!!!

bảng chó mèo nó hiện ra nhiều ảnh hưởng tới tốc độ gõ..thành ra phải gõ it ID để tránh timeout..hy vọng bác Xuân Đức sớm fix..@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week