CaptchaGuRu baned Grop

nếu bạn phát trong sạch thì xin hãy pay đầy đủ cho nhân viên ! Tôi vẫn còn kẹt 2.5$ trong group guru của bạn , mong bạn giải quyết đầy đủ ! thân .

oke nếu bạn đã nói vậy bạn cho mình hỏi ID của bạn tên gì vào tổng kết để mình thanh toán . và đừng nói mình scam nữa nhé , đã nói thanh toán mà ?

mình ko cần thiết nhạn số tiền còn đó, vị bạn dã nhấn mạnh đã pay hết cho tất cả,mình theo dõi từ nãy giờ mới phát biểu vì bức xục mà bạn nói thanh toán hết rồi còn in đậm lên để mọi người rõ , thì bạn dưa bàng chứng ra , nếu ban thanh toán 1 mình tôi thì những người khác đanh off thì thế nào ?

đã pm bạn phát , bạn ấy lấy cớ là group đã bị ban nên sẽ ko pay cho ai nữa , admin pay cho bạn mà bạn ko pay đầy đủ cho ng ta thì hóa ra bạn scam rồi !

đã pm bạn phát , bạn ấy lấy cớ là group đã bị ban nên sẽ ko pay cho ai nữa , admin pay cho bạn mà bạn ko pay đầy đủ cho ng ta thì hóa ra bạn scam rồi !

chủ topic nhục ko bằng con thú nhẩy, vừa ăn cướp vừa la làng, haizz, còn gì nhục hơn kiểu này:binhsua76:

oke các bạn mình sẽ làm theo đúng luật nhé :
+ Baned ( captcha nào cũng vậy baned la ko thanh toán, nếu admin guru nói pay cho tớ 1000$ các cậu sẽ tin ngay phải không , vì ông ta là người nước ngoài nói tiếng anh ,hay vì điều gì mà 1 lời của admin như trời giáng xuống vậy nhỉ ?)
+Nếu admin guru scam : mình sẽ chịu mất 10% ( các cậu làm việc cho ai cũng thế thôi , làm việc phải đọc kỹ những chính sách mình đc ưu đãi và cách làm việc).

+ Baned ( captcha nào cũng vậy baned la ko thanh toán, nếu admin guru nói pay cho tớ 1000$ các cậu sẽ tin ngay phải không , vì ông ta là người nước ngoài nói tiếng anh ,hay vì điều gì mà 1 lời của admin như trời giáng xuống vậy nhỉ ?)
+Nếu admin guru scam : mình sẽ chịu mất 10% ( các cậu làm việc cho ai cũng thế thôi , làm việc phải đọc kỹ những chính sách mình đc ưu đãi và cách làm việc).
Thằng này có phải là cái thằng "drop" gì đó hồi xưa ko vậy? =))

Admin guru đã show proof lên hết rồi, còn bạn thì toàn nói suông, có cái proof nào để chứng minh bạn đúng đâu.

Chia bùn cho dân cạp gặp phải thằng scam mặt dày :binhsua79:Tự làm cho group mình bị banned.... hết đỡ :binhsua04:

Đả scam rùi mà còn mặt dày cậu ơi trã cho men cho rùi bao nhiêu công sức của họ làm cả đêm giờ thì thế

thằng này nhìn cũng đẹp chai mà đog thế nhờ :m131:

Có vài người phá, nó ban hết id và tiền kèm theo id đó cũng mất luôn. Giờ tiền thằng admin guru scam chính là khoản tiền này.
Mem đã làm => đã có tiền.
Giờ admin nó vơ đũa cả nắm delete hết id, hết tiền kèm theo luôn, giờ nó không trả số tiền kèm theo id này=> Thằng admin guru scam.

Mà chính số tiền này là trong tuần anh em vất vả làm trong tuần này đấy. Vậy giờ nó không trả thì tiền đâu mà trả các bác, bankphat đã bỏ tiển túi ra trả rồi đó.

Có trách thì trách mấy tên VN, làm lười mà muốn đớp ngon, đi dùng auto cap gì đó. Và cả tên admin pakistan tính thú vơ đũa cả nắm kia.
:binhsua04:

Công sức của người ta cày ngày cày đêm cậu đã làm chủ nhóm ăn 1 phần tiền trên mồ hôi công sức của người khác.. Giờ cậu định chiếm luôn àk..

Bị ban thì có bằng chứng không .
Kinh nghiệm của mình từ khi vào forum này là không tin thằng nào .

Bị ban thì có bằng chứng không .
Kinh nghiệm của mình từ khi vào forum này là không tin thằng nào .

bi baned có bàng chứng đó, bàng chứng là bankphat nói group banned do có người auto phá nen banned , ko có 1 cái ảnh nào hết . chỉ nói thôi
thứ 2 nói thanh toán hết cho mem đến giờ mình trồng chờ cái proof vẫn chưa có , túm lại ko tra tiền .

đang làm 1 nhóm CT rồi và đã ổn định rồi, cũng đang định reg thêm guru, tình hình này ko bik ntn @@!

Mà chính số tiền này là trong tuần anh em vất vả làm trong tuần này đấy. Vậy giờ nó không trả thì tiền đâu mà trả các bác, bankphat đã bỏ tiển túi ra trả rồi đó.

Có trách thì trách mấy tên VN, làm lười mà muốn đớp ngon, đi dùng auto cap gì đó. Và cả tên admin pakistan tính thú vơ đũa cả nắm kia.
:binhsua04:
ở 2pic này bạn đã nói rõ là tuần này guru scam bankphat đã trả hết tiền . trong khi bên này nói khác http://mmo4me.com/showthread.php?68...i-xau-admin-captchaguru&p=1418969#post1418969 """proof thì từ khoảng tuần trước rồi, nó pay chưa hết nên cũng ứng tiền ra đó. Tuần này thì nó scam 100% số tiền luôn haiz vấn để là tiền đâu mà pay. Mình có tiền thì pay hết ngay mà, bạn biết chứ ??""" 1 bên 2pic nói pay hết , bên này nói tiền đâu mà pay . 2 lời vậy bác . túm lại ko có pay tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week