CaptchaCoin - Trang gõ captcha mới thanh toán bằng bitcoin

Status
Not open for further replies.
Warning: The server failed its last scheduled payout - your payments for solving captchas may be delayed temporarily.

thằng này cần phân biệt nhé các bác , gõ tí mà 46% rùi :binhsua46:

Your statistics:
Lifetime Solved: 6
Accuracy: 46.15%

FAQ của nó nè :binhsua47:

• Are captchas case-sensitive?
  • Some of them are, some of them aren't. Best to treat them as if they are case-sensitive, just-in-case.

số time next payout ngày càng tăng.mới 6h giờ lên 8h.vãi.....chẳng hiểu luôn.

• Balance: 44 (220 uBTC)
  • Time to next payout: 7 hours, 20 minutes ago Thôi chẳng hi vọng vào thèn này.time payout càng ngày càng tăng.mà ko biết giá cả ra sao.

Hết reg được rồi ! ...

• Balance: 44 (220 uBTC)
  • Time to next payout: 7 hours, 20 minutes ago Thôi chẳng hi vọng vào thèn này.time payout càng ngày càng tăng.mà ko biết giá cả ra sao.
Các bác hiểu nhầm rồi, Nó tăng là đúng thôi Nó ghi thế có nghi thế có nghĩa là cái thời gian như vậy trước đó nó đã Pay. Như của bác thì lúc 7 giờ 20 phút trước nó đã send payment rồi ấy mà, có chữ "ago" đó.

Gõ 10 code mà sao chưa cập nhật Balance vậy các pro ?

Các bác hiểu nhầm rồi, Nó tăng là đúng thôi Nó ghi thế có nghi thế có nghĩa là cái thời gian như vậy trước đó nó đã Pay. Như của bác thì lúc 7 giờ 20 phút trước nó đã send payment rồi ấy mà, có chữ "ago" đó.
mới chơi mà pay cậu.ko lẽ pay tự động.mà có chữ time to next payout nghĩa là thời gian pay tiếp theo.

Gõ 10 code mà sao chưa cập nhật Balance vậy các pro ?

5p cập nhật một lần cậu. mình đúng được 10 code, được 50uBTC rồi, rate thế này thì khá là cao đây nhỉ. có điều cái code xanh là cái code mình ghét nhất khi làm captcha, mà làm cái này chủ yếu là code xanh mới chết chứ :binhsua46:

mới chơi mà pay cậu.ko lẽ pay tự động.mà có chữ time to next payout nghĩa là thời gian pay tiếp theo.

có nghĩa là đã có payment cho người khác ở khoảng thời gian đó trước đó. ví dự như thớt chẳng hạn. thớt có payment rồi đó

Ăn gian code vãi, code giống y hệt dự án C2C. Ăn gian code cũng y chang, đánh la liệt hơn 100 code mà nó tính cho có 35 codes. Có khi nào bản 2 của C2C ko nhỉ?:binhsua53:

Thằng này pay thì nhất quyết sẽ pay vì mình đã nhận được thanh toán của em nó
Rate thì thật ra khá ăn gian, rate thực chất chỉ tầm 0.6$ - 0.7$/1000 captcha thôi chứ không như rate nó đề ra đâu nhé

Min pay là 11 captcha đã được duyệt tức là tương úng với 55uBTC (0.000055BTC) :m098:

mãi cái rule chữ :binhsua122:
Your statistics:

• Lifetime Solved: 97
  • Accuracy: 39.11%

Thằng này pay thì nhất quyết sẽ pay vì mình đã nhận được thanh toán của em nó
Rate thì thật ra khá ăn gian, rate thực chất chỉ tầm 0.6$ - 0.7$/1000 captcha thôi chứ không như rate nó đề ra đâu nhé

Min pay là 11 captcha đã được duyệt tức là tương úng với 55uBTC (0.000055BTC) :m098:

Kiếm được Bitcoin rồi bác có biết ở đâu để sell hay exchange ko vậy? Ko biết rate của BTC này nó thế nào nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week