Captcha sắp nát :((

Status
Not open for further replies.
Đã nói có auto từ khí qink giảm rate mà các bác ko ai tin . ông viêt ra auto là ngừoi Nam phi đó ! dự án nào cũng auto được ,đúng 60 % :D .Nhưng key nó hơn 100 $ lận , nghèo thì vẫn cứ nghèo hoài thui . may mà đi hướng # ko chơi captcha o_O
người nam phi :l,hèn gì ,ta nói cái gì thuộc về châu phi nam phi bắc phi từa lừa phi,ko hiểu nó có não ko nữa,viết cái này để chết cả triệu người,ta thấy ko linh khi đất nước nó bị nước khác chiếm vàng chiếm bạc chiếm lun cả khoáng sản và chiếm lun phụ nữ trẻ em,nô lệ tình dục,nô lệ buôn bán ,bữa có đứa bạn bên đó nói người dân châu phi còn đi đào vàng cho bọn nơi khác tới để lấy lương thấp, giờ ta thấy 1 thằng như zay' rồi :(.thấy 1 người tiêu biểu lun cả nước,:confused:

nát lâu rồi, mình là người sử dụng captcha hiện tại đã dùng soft để giải quyết 80% captcha so với trước đây nên việc thuê dịch vụ captcha giờ hạn chế đi rất nhiều :D

Auto Captcha Software Free 1 DAY trial by US Builders 2013

cái loại auto như này dùng cho mí cái captcha vớ vẩn thì đc chứ mấy cái cạp trong các dự án như Q,PIX thì ăn ***.mờ mỗi 10 chữ tunhs ra hết 8-9s vậy dùng captcha 30 chữ time 20s coi như đem em nó bỏ vào bồn cầu rồi xả nước rồi :D

người nam phi :l,hèn gì ,ta nói cái gì thuộc về châu phi nam phi bắc phi từa lừa phi,ko hiểu nó có não ko nữa,viết cái này để chết cả triệu người,ta thấy ko linh khi đất nước nó bị nước khác chiếm vàng chiếm bạc chiếm lun cả khoáng sản và chiếm lun phụ nữ trẻ em,nô lệ tình dục,nô lệ buôn bán ,bữa có đứa bạn bên đó nói người dân châu phi còn đi đào vàng cho bọn nơi khác tới để lấy lương thấp, giờ ta thấy 1 thằng như zay' rồi :(.thấy 1 người tiêu biểu lun cả nước,:confused:
Nó viết để bán cho mấy chủ dự án captcha như Mega , qlink .... kiếm tiền ,vì có 60 % đúng nên ko ai mua nên nó phá vậy đóa . Hôm em nói chuyện với nó khi đó có bản beta test đúng có 30 % dự án qlink thôi . o_O . Nó im bặt 1 time , và gần đây thì nó quay lại lợi hại hơn xưa có cả key trial 1 day @@ . Giờ captcha nát rồi ,em nó cũng nát theo o_O

Bình tĩnh đi bé yêu :D đâu rùi có đó.Bi giờ dân capt nghỉ hết tầm 1 tháng là nó lại cầu xin quay lại làm việc như bố ngay ý mờ.cơ mà ae capt chẳng bít bảo nhau rì cả :mad: Q với PIX chắng chẳng no âu.captcha bọn này đảm bảo au mèo cũng éo đc ;)

Mấy cái cạp đơn giản dễ nhìn thì nó nhận diện được thôi, chứ loằng ngoằng như mấy dự án bây giờ thì pó tay !!

hệ thống auto này gọi là ORC nhé... chứ không phải mấy loại soft auto captcha đâu... vì nếu dùng soft autocaptcha thì các hệ thống captcha sẽ die hết.

Riêng cái này mình đảm bảo là con bịp nhé bạn! nếu hệ thống của nó có thể sử lý nhanh đến vậy thì $ đầu tư vào cái hệ thống phần cứng chắc cũng khủng lắm đây.
Với những thằng mún thể hiện thì việc làm 1 video thế này cũng đơn giản thôi bạn à.bạn dùng Microsoft Visual C++ 2010 Express viết 1 soft vớ vẩn rùi copy ít captcha lưu lại rùi add vào soft.sau đó bạn bật CamStudio lên rồi bạn ấn start nó sẽ loand code có sẵn mờ bạn đã add vào.Và thế là bạn trở thành hót như ớt rồi ;)

Captcha nát là đơn giản vì hiện tại quá nhiều người theo thôi
Trước đây ít người làm và chủ yếu là làm cho các trang tuyển, thông tin bị ém nên hạn chế
Giờ thông tin tràn lan như hồi mình mới làm cách đây 1.5 năm lên mạng kiếm thông tin ko ra và cũng làm công một thời gian mới bất đầu solo và các bạn mình cũng biết và vô kiếm chút cháo và nó cứ lang truyền
Trong thời đại mà việc làm xin khó như lên trên thì số lương người đu theo captcha càng nhiều
Và mấy trang web cũng đã giảm bớt lệ thuộc vào captcha bằng nhiều hình thức khác
THÌ ĐIỀU ĐƯƠNG NHIÊN LÀ GIẢM RATE VÀ GIẢM LOAD

Nếu thật sự có phần mềm đúng 60%

- Nếu cần sự nổi tiếng thì sẽ công bố cho thiên hạ biết vì hiện tại chưa có phần mềm nào làm được điều đó và vẫn có một số IT đang nổ lực viết ra
- Nếu dùng nó để kiếm tiền cũng hơi khó vì hiện tại chưa có dự án nào chấp nhận tỉ lệ chính xác dưới 60% kể cả C2C - cái này nó ăn gian trên 50% thôi chứ mà mình đánh sai trên 30% là cũng ăn cám với nó

Captcha thì coi như đã nát so với cách đây 1.5 năm chứ ko phải là "sắp nát" nhưng nó chưa có tàn

Auto thì có, vấn đề là ko tùy theo độ phức tạp mà nó có giải đúng đc hay ko chứ ko phải pass 100%. Các bạn cứ bảo ko có auto vậy mấy cái site exchange auto VCB thì hoạt động kiểu gì :)

Mắt người hơn máy ở chỗ là nhìn dc chữ nghiêng, 2 chữ in liền nhau.

Do VN ta ăn gian đủ mọi cách, có 1 pro captcha đã nói chỉ cần ăn gian chữ này nọ là nó cũng cho là đúng, vì nếu thực sự có auto captcha đi nữa thì xác suất cũng chưa tới 30%, dù sao thì chi phí thấp hơn mà mướn người ăn gian nó :D.

Nói chung ko có dự án này thì ta qua dự án khác, nếu có auto captcha thì captcha sẽ nâng cấp lên thôi, chả gì phải lo lắng vấn đề này, cái dự án captchatyper ăn gian, nó có sao cũng ko thành vấn đề.

Hồi đó cũng có người nói GGS nó nát, thực sự thì tại nó thấy nhiều người đánh, nó giảm lv , làm đủ mọi cách để ko lên lv, thiếu nhân công là khác ngay đó mà.

Last edited:
hỡi bà con cô bác, tuần này có scam đấy, bà con cô bác nghỉ hết đi để 1 mình e cap cho, để em ăn cam cho, haha

Auto thì có, vấn đề là ko tùy theo độ phức tạp mà nó có giải đúng đc hay ko chứ ko phải pass 100%. Các bạn cứ bảo ko có auto vậy mấy cái site exchange auto VCB thì hoạt động kiểu gì :)
captcha của mấy site đó thuộc dạng rì? :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,816
Latest member
appgo88org
Back