• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
đúng như tên topic.captchatypers thật "đáng sợ"

mọi người cho mình hỏi chút .sao mình reg 7 ac,mình dùng 5 ac để gõ,sau đó thì vào bị mất 5 ac đã reg,chỉ còn lại 2 ac :l.là sao vậy bà con,số code vừa gõ cũng bay đi đâu theo ac đó :l :l

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:28 AM ----------

login vào cũng ko được mấy ac kia nữa,mịa thèng captchatypers này chơi kiểu gì vậy
xin chia buồn là acc đó đã ban nhé
giờ captchatypers bắt lỗi kinh lắm
acc nào ko phân biệt hoa thường + ko kí tự đặc biệt nhiều lần = ra đảo:ban:

mới check lại bay 6 ac,và 6 ac đã goobye :binhsua50:

cái này khó gõ thật
code dài ngoằng + kí tự đặc biệt + 15s :binhsua36:
cũng may là nó đc cái rate cao + pay đều

15s+code ra không đều+bắt gõ kí tự đặc biệt=chỉ nên log 1 acc gõ trên web(nếu không sẽ timeout 1 đống)->1 ngày chắc cũng được 1$

15s+code ra không đều+bắt gõ kí tự đặc biệt=chỉ nên log 1 acc gõ trên web(nếu không sẽ timeout 1 đống)->1 ngày chắc cũng được 1$

cách đây 2 năm mình là newbie gõ thuê lúc đấy ko có soft gõ = 2 acc = 2 trình duyệt web 1 ngày cũng đc 3k code :| mà lúc đấy 1k code đc có 17k vnd

cách đây 2 năm mình là newbie gõ thuê lúc đấy ko có soft gõ = 2 acc = 2 trình duyệt web 1 ngày cũng đc 3k code :| mà lúc đấy 1k code đc có 17k vnd
3kcode=7 tiếng hay 8 tiếng?

3kcode=7 tiếng hay 8 tiếng?

3 tiếng đêm từ 1h đến 4h
lúc đấy ban ngày cũng load cũng ko chậm lắm vì ít người biết site đấy
giờ đông rồi load chậm là phải

3 tiếng đêm từ 1h đến 4h
lúc đấy ban ngày cũng load cũng ko chậm lắm vì ít người biết site đấy
giờ đông rồi load chậm là phải
mình nghĩ càng ngày nó càng ít người gõ nên hacker không tin tưởng hợp đồng nhiều với nó nữa nên không có code load thì đúng hơn là "giờ đông rồi load chậm"

#1 mình đã nói rồi mà.Dự án này Ưu và nhược điểm nó là như vậy.Các bạn cố gắng chiến>Pay là Verygood rồi.:binhsua39:

tại 1 thời điểm trong ngày, thườg là hầu hết, có cần có 300 workers? thế thì dc bn code nhỉ?

tại 1 thời điểm trong ngày, thườg là hầu hết, có cần có 300 workers? thế thì dc bn code nhỉ?
nó cần 300 workers thì chắc pix cần 10 triệu workers.nói vậy đủ hiểu.thánh sống mới gõ cả kí tự đặc biệt

do mình gõ thôi.Gõ sai +chậm cũng =0.Nên giờ đó load sẽ nhanh.T7 chủ nhật thường load nhanh lắm

muốn coi tiền thì vào đâu coi vậy mấy bác tìm hoài chả thấy :(

nó ko có tiền đâu chỉ có code đúng thôi
tự mính tính tiền

có góp ý nó tăng thời gian xử lý codes dc ko nhỉ? :binhsua36: 18s nhanh wá. code dài mới chết T_T

có góp ý nó tăng thời gian xử lý codes dc ko nhỉ? :binhsua36: 18s nhanh wá. code dài mới chết T_T

mình đã nói rồi.Amind trả lời hay lắm.Mày muốn làm hay k tùy mày.Tao k cần :D

sáng thôi nhé bạn =))

thông báo mới nhất của nó đây

Good News:captchatypers will be super fast from 28 May from 7.30PM Indian till morning 7.30PM.Will post you approximate time in the next few days.So please have more workers in our server.

google dịch
Tin Mừng: captchatypers sẽ là siêu nhanh từ 28 tháng Năm từ 7:30 Ấn Độ cho đến khi buổi sáng 7.30PM.Will gửi thời gian gần đúng xin vui lòng days.So tới có nhiều công nhân trong máy chủ của chúng tôi.

hi vọng là như nó nói @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back