• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
có 100 code mà sáng trầy trật gõ dc có hơn 10 code cứ out soft đó em, :binhsua32:
1044 code chưa dc pay nhé ><

min 1.1$.Và sáng t6 lúc 1h30 nó đã rs rồi nhé bác:D

gõ thèng này như đi ăn cướp ấy,lúc ngồi ko ,lúc thì chạy thục mạng

---------- Post added at 02:39 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

gõ được 680 code + thêm mấy ngày trước nữa,mà vô coi nó tính có 411code:binhsua32:

---------- Post added at 02:39 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

gõ được 680 code + thêm mấy ngày trước nữa,mà vô coi nó tính có 411code:binhsua32:
ox chờ site mới ra thui ox chịu hết nổi thằng TP này rùi :(

nửa tiếng vô lại vẫn thấy mất đi 3 trăm mấy code,haizzzzzz.ngẩu lun.chồng cũng ngẩu ngon nha ^^

2 người này ck vk ghê quá ta..Chuyện tình ở TP..:)):binhsua168:

giờ này 1 acc gõ web xài firefox gõ khá ổn code ra liên tục 3 khung

Sáng nay gõ thử captchatyper...lúc đầu log 6 acc time hết:D, sau đó 3 acc vẫn time out, rồi log có 2 acc. code của nó dài thật, bắt gõ full, gõ được 30 phút được hơn 300 thấy bad code là 50, cũng oải thật.........Nó mà thời gian chờ là 30 thì ngon:D

Sáng nay gõ thử captchatyper...lúc đầu log 6 acc time hết:D, sau đó 3 acc vẫn time out, rồi log có 2 acc. code của nó dài thật, bắt gõ full, gõ được 30 phút được hơn 300 thấy bad code là 50, cũng oải thật.........Nó mà thời gian chờ là 30 thì ngon:D

30 log nhiều lúc nó load nhanh cũng không kịp 1 id lúc load nhanh nó chơi cho 3 hình 1 lúc , có chạy = răng =))

30 log nhiều lúc nó load nhanh cũng không kịp 1 id lúc load nhanh nó chơi cho 3 hình 1 lúc , có chạy = răng =))

tốt nhất tầm 3-4h sáng gõ 2 acc trên 2 trình duyệt web là ổn

tôi thì load 4id trên soft xd quá ổn ...các bạn thử test nhé. spee 20

dân 4 ngón nhìn time load 15s thì nên cạch ra từ đầu:dapdau2:

mọi người cho mình hỏi chút .sao mình reg 7 ac,mình dùng 5 ac để gõ,sau đó thì vào bị mất 5 ac đã reg,chỉ còn lại 2 ac :l.là sao vậy bà con,số code vừa gõ cũng bay đi đâu theo ac đó :l :l

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:28 AM ----------

mọi người cho mình hỏi chút .sao mình reg 7 ac,mình dùng 5 ac để gõ,sau đó thì vào bị mất 5 ac đã reg,chỉ còn lại 2 ac :l.là sao vậy bà con,số code vừa gõ cũng bay đi đâu theo ac đó :l :l

login vào cũng ko được mấy ac kia nữa,mịa thèng captchatypers này chơi kiểu gì vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom