• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cập nhật tình hình upday point và vip hàng ngày của zeek tại đây cho cả newber và pro

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
chào cả nhà :D.mình thấy có nhiều vấn đề upday của zeek về point của newber và vip của pro hay là vấn đề up zeek hay bị sự cố nhưng lại có quá nhiều topic nói đến vấn đề này dẫn đến nội dung chung bị loãng và mọi người khó theo dõi ,thế nên mạo muội mở topic này để anh em ta cùng theo dõi.ai có vấn đề gì về việc zeek upday chậm thì trình bày lên đây nha cho tiện.có gì không phải xin tha thứ cho tiểu đệ :binhsua157:

Last edited by a moderator:
Để làm gì? Có cách giải quyết à? Hay chỉ đê mọi người vào kêu ca là hôm nay ko đc cộng VIP, hôm nay chưa đc cộng point, hôm nay ko UP đc sliver..... Rồi mọi người vào giải thích hộ thì lại kêu người này spam, người nọ đá đểu....

Upvote 0
ít nhất thì cũng giúp newber đỡ lo lắng khi mà họ mới chơi.mà nói như bạn thì mở nhiều topic lẻ tẻ thì cũng bị đá đểu như thế thôi.topic này là tình hình chung,khi zeek có biến động mạnh thì tất cả đều biết.

Upvote 0
Toàn những thằng lười đọc, lười tìm tòi tìm bày đặt lập những topic rất nhảm, các bố cứ muốn khi các bố có câu hỏi là người khác phải trả lời ngay......Mod del cái thớt đi

Upvote 0
Toàn những thằng lười đọc, lười tìm tòi tìm bày đặt lập những topic rất nhảm, các bố cứ muốn khi các bố có câu hỏi là người khác phải trả lời ngay......Mod del cái thớt đi
topic này mở ra để anh em cùng dễ theo dõi.nêu bạn không thích thì thôi đi chỗ khác chơi.đâu có ai cần bạn vào đây relay làm gì cho mất hòa khí.ít ra mình cũng còn nghĩ cho người khác.

Upvote 0
mình chỉ chấp nhận ý kiến của ban quản trị về topic của mình.ngoài ra nếu họ không có ý kiến thì coi như topic này là hợp lệ.

Upvote 0
Topic mở ra mà bị ném đá quá thì đâu cần BQT phải nói đến! Tự mọi người hiểu sẽ biết làm gì thôi!

Upvote 0
Topic mở ra mà bị ném đá quá thì đâu cần BQT phải nói đến! Tự mọi người hiểu sẽ biết làm gì thôi!

thì mình mở ra cũng vì mọi người thôi.nếu nhiều người cảm thấy không phù hợp và ném đá tức là không cần thì thôi đóng cửa topic này cũng được mà.không có gì cả lúc khác đóng góp cái khác.mà sao lại kỳ cục như vậy.ít ra thì mình cũng nên được 1 lời cảm ơn chứ vì tinh thần đóng góp cho dù là không chấp nhận topic này.mình nghĩ là người đóng góp thì nên nhận được ít nhất 1 câu cảm ơn mà.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cập nhật gì khi mà kô giải quyết dc gì, hay là topic cập nhật than thở :binhsua153:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom