Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

Vừa mua mấy chục thread tốn phí xong giờ ko update tiền vào account, nản lòng chiến sĩ ............... nó scam là cắn lưỡi luôn

send this code: XXXXX back to us
nhắn = email hay phone nhỉ, ai có số ko

mình đã rút được tiền hôm nay. Copy sợ các bạn không tin nên mình chụp lại cái LR nè
Khi các bạn vào profile: gõ 84 và số tel của bạn: ex: 84 907000000( 84 là mã VN, 907000000 là số tel di động). Sau khi nhập vô gõ enter. Nó sẽ gửi về số phone bạn vừa nhập vào 1 cái code. Bạn resend cái code đó lại cho số tel vừa gửi code cho bạn. Thế là xong. Tiền tự động về ballance và click payment để rút $ thui.
Done. Tiền về trong 1 giây. Yêu thế COI ơi. :binhsua07:

mình đã rút được tiền hôm nay. Copy sợ các bạn không tin nên mình chụp lại cái LR nè
View attachment 25556
Khi các bạn vào profile: gõ 84 và số tel của bạn: ex: 84 907000000( 84 là mã VN, 907000000 là số tel di động). Sau khi nhập vô gõ enter. Nó sẽ gửi về số phone bạn vừa nhập vào 1 cái code. Bạn resend cái code đó lại cho số tel vừa gửi code cho bạn. Thế là xong. Tiền tự động về ballance và click payment để rút $ thui.
Done. Tiền về trong 1 giây. Yêu thế COI ơi. :binhsua07:
z là h mỗi lần rút tiền đều phải veri hả chị? :binhsua43:

Sorry, but we can't send to you SMS now

:m140::m140::m140::m140::m140::m140::m140:
Không biết sao mà bạn làm không được. Mình làm xong và rút về cách đây khoảng 30 phút. Có điều hôm qua xin của gptviet 1 acc, dep vô 30pz mà giờ không dám verify phone. Sợ ko đúng IP nó ban nè! Ip vps của gptviet chắc không phải của Việt Nam quá

- - - Updated - - -

Sorry, but we can't send to you SMS now

:m140::m140::m140::m140::m140::m140::m140:
Không biết sao mà bạn làm không được. Mình làm xong và rút về cách đây khoảng 30 phút. Có điều hôm qua xin của gptviet 1 acc, dep vô 30pz mà giờ không dám verify phone. Sợ ko đúng IP nó ban nè! Ip vps của gptviet chắc không phải của Việt Nam quá

THẾ E....ÓOOOOOOOOO NÀO
KAKAKAKAKAKAKAKAKKAKAKKAKKAKA
Đã ver thành công, tốn 2200k vnd

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai