Matrix Cập nhật thông tin mới từ JSS

Status
Not open for further replies.
trong vòng vài ngày nữa sẽ ổn thoi :m020: LR bị cái lò gì mà downsite lâu quá....ỹ mẹ nó

trong vòng vài ngày nữa sẽ ổn thoi :m020: LR bị cái lò gì mà downsite lâu quá....ỹ mẹ nó
$ lãi mấy ngày đó thì nó có trả ko ta :binhsua16:

$ lãi mấy ngày đó thì nó có trả ko ta :binhsua16:
lãi 11% chia mấy ngày 12xxx trở lên có rồi :m020: còn các ac già như trái cà chưa có thôi :m020:

Chào các bạn,hôm nay site PC đang tiến hành cập nhật TK,1 số bạn mới tham gia sẽ thấy được cộng luôn 11% từ 18/8-23/8,những ai chưa thấy thì cứ yên tâm chờ đợi!.Như vậy chúng ta sẽ không còn cảnh bị delay nữa:D
Theo kế hoạch 1-2 ngày nữa site sẽ hoàn thành xong việc chuyển dữ liệu,sau đó mới mở các chức năng khác.
Hiện tại LR vẫn đang bảo trì,thông báo 2-4 ngày nữa mới xong nên giờ chúng ta cũng chỉ biết chờ đợi thui.
Có gì mới mình sẽ update sau.
Các bác vẫn sử dụng ID cũ của JBP để đăng nhập nhé,tuy nhiên các bác không nên đăng nhập nhiều làm gì vì như vậy sẽ làm chậm quá trình chuyển dữ liệu.
Khi nào mọi thứ hoàn thành sẽ có thông báo từ Admin.

Thiệt là tình.... Zeek die nhiều người die theo lắm. JSS die nữa chắc nghỉ chơi MMO

mình đc chia lãi đủ rồi, acc 12x :) chờ vài ngày cho nó và LR ổn định nưã là xong :) chí ít cũng sống đến hết năm đấy nhể :))

cứ chờ đến khi nó nói là xong hoàn toàn thì bắt đầu hành sự bác ạ, còn bây giờ thì cứ để yên ko cần biết có đc hay ko, xui xui nó trừ tiền mà pos ko vào thì mệt :))

Bi giờ mua Pos tái đầu tư đc hem ta???

giờ mà mua gì nữa.....trừ khi nó bỏ retart đi....con bây giờ thì trễ rồi....còn 2 tháng nua là nó lại RS tiep thôi :m020:

Giờ ko thấy chỗ rút về :(( nói gì đầu tư

hình như sang đây đc up member level 1 phải ko mọi ng. của mình nó báo UPGRADED mà từ trước chưa up bao jờ. có ai như vậy ko ?

8/23/2012 20:30 CEST: URGENT UPDATE: There were some technical challenges during the completion of yesterday's daily earnings. Please note that IT is scanning members' dashboards and your totals may change to reflect the correct configuration of earnings. Remember that earnings were supposed to be paid only for positions active up until 8/20 12:05. On 8/21 we started our migration process, so payouts will NOT be made on that day. Thank you for your patience!
Lãi nó chỉ chia đến ngày 20/08 thôi mấy bác nhé, thế mà hôm qua vào nó chia lãi điều 11% vãi cái kiểu tính của nó như thế nào nữa
:binhsua85::binhsua85:

Chuyển qua nhà mới nên cũng chưa rành luật mới của jss lắm đang đợi xem khi nó xong sẽ có những gì mới

Hôm qua vào xem thấy CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT có hơn 30$ hôm nay vô thấy còn 29.28. chả hiểu nữa. có ai bị giảm như mình không.

Hôm qua vào xem thấy CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT có hơn 30$ hôm nay vô thấy còn 29.28. chả hiểu nữa. có ai bị giảm như mình không.
mình thấy tăng lên mà
hôm trước 20,1$ nay lên 32$ rồi
mà **** này vào chỗ nào để rút vậy nhỉ

của mình cũng giảm, hôm wa 4xx $ hôm nay còn 3xx $, không biết chuyện gì nữa

Ko thấy nó thông báo là chỉ tính lãi đến ngày 20/08 thôi ah chú, cứ bình tĩnh xem đợt này nó dọn nhà xong rồi như thế nào :binhsua94:

8/23/2012 20:30 CEST: URGENT UPDATE: There were some technical challenges during the completion of yesterday's daily earnings. Please note that IT is scanning members' dashboards and your totals may change to reflect the correct configuration of earnings. Remember that earnings were supposed to be paid only for positions active up until 8/20 12:05. On 8/21 we started our migration process, so payouts will NOT be made on that day. Thank you for your patience!
Lãi nó chỉ chia đến ngày 20/08 thôi mấy bác nhé, thế mà hôm qua vào nó chia lãi điều 11% vãi cái kiểu tính của nó như thế nào nữa
:binhsua85::binhsua85:
Nói chính xác là nó chấp nhận pos mua từ ngày 20/8 trở về trc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin