Matrix Cập nhật thông tin Bannersborker và các vấn đề liên quan tới BB.

Status
Not open for further replies.
Có ai bị giống mình không? Hôm qua nhận được cái thẻ của BB , active luôn rồi mà khi rút tiền qua thẻ nó cứ kêu cho có thể là sao trời ?

Có ai bị giống mình không? Hôm qua nhận được cái thẻ của BB , active luôn rồi mà khi rút tiền qua thẻ nó cứ kêu cho có thể là sao trời ?

Làm sao mà đc approve thẻ hay vậy ? fill form tiếng anh của nó đi công chứng ah ?

làm sao để lấy được cái thẻ nó đây :(
cái form đó ai mà chứng cho mình đây :( ai làm được rồi hướng dẫn dùm cái.. cảm ơn nhiều

làm 1 bài hướng dẫn cách đặt thè thành công cho anh em với bạn ơi!!!!!!!!!!! :binhsua10:

ID thì lấy passport, bill thì các bác lấy hóa đơn nào có tiếng Anh là xong ngay mà

nếu vào chổ rút tiền của thẻ mà bạn thấy báo là chưa xác thực thì bạn tiến tục click vào cái nút của nó để rút thôi :m021: Ta từng bị rồi! Có gì pm onha_kiemtien nhé! Ta sẽ support cho

BB càng ngày càng tốt...rút về card luôn...chắc kiểu này ae rút khỏi BB nhiều lắm đây :(

BB càng ngày càng tốt...rút về card luôn...chắc kiểu này ae rút khỏi BB nhiều lắm đây :(
Ai rút được thì rút về card luôn, vừa an toàn vừa lợi về tỷ giá. Còn ai mà không rút được thì bỏ luôn.

Có anh em nào chơi BB cho chạy lại banner sau khi BB up phiên bản mới chưa vào chỉ giáo xíu nào. Mình cho chạy mà không chạy được :m189:

Có anh em nào chơi BB cho chạy lại banner sau khi BB up phiên bản mới chưa vào chỉ giáo xíu nào. Mình cho chạy mà không chạy được :m189:

PM : kyvu252 ta hướng dẫn cho :binhsua166:

PM : kyvu252 ta hướng dẫn cho :binhsua166:

kyvu ơi!!! làm 1 bài hướng dẫn ở top này để mọi người học hỏi chung với, cũng đang loay hoay hoài mà chưa chạy được... chưa có thời gian ngồi nghiên cứu nữa!!!! thank nhiều nhiều!!! :binhsua58:

Vừa hay mới có vài panel tím chạy xong nên mình cũng làm bài hướng dẫn cho bạn nào chưa biết lấy traffic để chạy panel luôn, bạn nào biết rồi thì coi như mình múa rìu qua mắt thợ vậy nha :)

Như hình trên :

Traffic Pack Bank : Traffic khi ref mua thêm panel chạy và khi ta chuyển từ General Traffic qua
Sales Credit Bank : Có đc khi ref chạy xong panel

Nhìn vào hình thì mình đang có 30000 Traffic để chạy màu tím, để chạy 7 cái tím thì mình vẫn còn thiếu 75000 nữa vậy mình sẽ chuyển 75000 General traffic qua.

Qua tab Traffic Bank --> Manager Traffic --> Tab General Traffic

Mình có 85000 General traffic mình sẽ chia 75000 cho panel tím và 10000 cho panel vàng, khi các bạn chia hết General traffic thì nút confrim mới hiện ra.
Tính toán chia cho hợp lí rồi thì nhấn Confrim.

Quay lại View Panel Tím ta thấy như sau :

Vậy là ta đã có đủ 105000 Traffic để chạy 7 cái panel tím, tick chọn Full ở Traffic Pack Bank vậy là sẽ chạy đc panel.

Khi nào Sales Credit Bank đủ để chạy 1 hoặc 1/2 panel thì kích qua bên đó để lấy traffic từ bên đó chạy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week