Matrix Cập nhật thông tin Bannersborker và các vấn đề liên quan tới BB.

Status
Not open for further replies.
Dear -----,

Your Banners Broker Prepaid MasterCard has been loaded with $1925.50. Reference:BB Commission Payment 01-28-2013 - Withdrawal ID - xxxx

Your current available balance is $1941.45

Thank you

bb paid rồi
:binhsua04:
Xác nhận là nó mới pay qua thẻ nhé

Dear -----,

Your Banners Broker Prepaid MasterCard has been loaded with $1925.50. Reference:BB Commission Payment 01-28-2013 - Withdrawal ID - xxxx

Your current available balance is $1941.45

Thank you

bb paid rồi
:binhsua04:

Xác nhận là nó mới pay qua thẻ nhé

Ôi thế này là thế nào nhỉ :m190: Thẻ thì paid 2 lần trong khi PZ và STP im ru :m098:
Em đói lắm rồi BB ơi thương em tý xíu nào :m040:

mịa bon BB, éo pay cho anh em có tiền tiêu tết :binhsua09:

mịa bon BB, éo pay cho anh em có tiền tiêu tết :binhsua09:
Cậu cũng chưa được paid ah :m190: có ai được paid STP hay PZ chưa :m020:
Thế này thì chết đói hết rồi :m020:

acc cuar minh ver ok rui , ship cai card ve nhung bi loi gi nua ma no ko chiu ve, tuc vai

acc cuar minh ver ok rui , ship cai card ve nhung bi loi gi nua ma no ko chiu ve, tuc vai

phải bị lỗi X vector ở dòng cuối cùng phải ko bạn...

mình cũng bị như vậy

Tập xác cmn định với thằng BB này đi

Tình hình thế nào rồi có proof PZ hay STP chưa mọi người ?
đậu xanh rau má thằng này nó cứ bảo mình check mổi 24h check xong bực quá >"<

thằng BB còn ver acc vn được ko anh em nhỉ ?:binhsua10:

Tình là được nhưng khó cực kỳ :m131: Nó đòi xác nhận cái form của nó bởi chính quyền sợ tại (bao gồm chữ ký và con dấu :m021:)
Nhưng theo ta biết thì ra phường cấp thành phố thì ko đời nào chịu xác nhận các thông tin non-VietNam Language :m146: mà ko rõ ràng. Muốn được phường thành phố xác nhận thì phải có gì đảm bảo là form ấy chính xác để xác nhận (Tức là đòi BB phải ver trước cả mình :m146:)

Tình là được nhưng khó cực kỳ :m131: Nó đòi xác nhận cái form của nó bởi chính quyền sợ tại (bao gồm chữ ký và con dấu :m021:)
Nhưng theo ta biết thì ra phường cấp thành phố thì ko đời nào chịu xác nhận các thông tin non-VietNam Language :m146: mà ko rõ ràng. Muốn được phường thành phố xác nhận thì phải có gì đảm bảo là form ấy chính xác để xác nhận (Tức là đòi BB phải ver trước cả mình :m146:)
thôi rồi lượm ơi :((

mịa bb làm ăn chây lì quá lâu lắc k thấy bán gì nữa chứ.làm nguồn vốn eo hẹp quá mà.pz với stp và ego hiếm như vàng k ai bán

mịa bb làm ăn chây lì quá lâu lắc k thấy bán gì nữa chứ.làm nguồn vốn eo hẹp quá mà.pz với stp và ego hiếm như vàng k ai bán
Có vụ gì làm ăn hay sao mà cần tới STP , PZ vaf ego thế :m131:

Hiếm như vàng mà giá toàn 16 - 16.5 thì ai mà ham hố bán

veri vẫn đc cậu hôm bữa add con passport lên đc veri mà cần hình mình sẽ up hình lên

neu van ver duoc thi phai lam gap thui ! kiem cai card ko thi doi nhan rang:binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week