• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Cập nhật những site invest uy tín & scam!

Status
Not open for further replies.
Danh sách lehongphong đưa ra, cái uy tín vẫn có khả năng scam thôi, hãy nhớ về thời kì buxify và buxjunction , thuộc top legit site hoạt động 2 - 3 năm cũng scam rồi đấy ;).

mọi chuyện đều có thể xãy ra ! chia nhỏ ra chiến cho nó lành !!!

Danh sách lehongphong đưa ra, cái uy tín vẫn có khả năng scam thôi, hãy nhớ về thời kì buxify và buxjunction , thuộc top legit site hoạt động 2 - 3 năm cũng scam rồi đấy ;).
scam cái gì đó cha nội. có cần mình up proof lên ko? hoặc bác có thể qua topic của kyvu xem, có hẳn cái proof hơn 100$ (lọt vào top payment của buxify đó).

scam cái gì đó cha nội. có cần mình up proof lên ko? hoặc bác có thể qua topic của kyvu xem, có hẳn cái proof hơn 100$ (lọt vào top payment của buxify đó).
Có thể buxify chưa scam nhưng những điều bạn í nói là chính xác " Cái uy tín vẫn có khả năng scam" .Còn dẫn chứng mình không tìm hiểu nên cũng ko bít chính xác không!

Nó không scam , nhưng nó reset ra version mới, tất cả công sức của người cũ đổ sông đổ biển :|. Cái này có gọi là scam ko :|.

Nó không scam , nhưng nó reset ra version mới, tất cả công sức của người cũ đổ sông đổ biển :|. Cái này có gọi là scam ko :|.
thế JSS cũng restart khi ko đủ khả năng chi trả cho member thì sao??? khi nhiều người có blance quá cao trong buxify thì buộc buxify phải reset để mem mới có khả năng kiếm ăn chứ và cũng để đảm bảo nó có lợi nhuận chứ. nếu ko cứ để mấy thằng ở chóp bu ăn hết ak?

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Có thể buxify chưa scam nhưng những điều bạn í nói là chính xác " Cái uy tín vẫn có khả năng scam" .Còn dẫn chứng mình không tìm hiểu nên cũng ko bít chính xác không!

bác nói đúng. uy tín thì vẫn có thể scam. có thể lấy vd là bác ko?? :)) đừng ném gạch em nha :D
nhưng em chỉ nói dẫn chứng của bác ấy sai thôi

KEKE vừa nhận 21$ từ adaily tuần nào cũng thế

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Nổi tiếng nhất vẫn là việc onbux scam,neobux giảm giá ad với mem ko up 2 site này thuộc dạng top ptc thế mà vẫn thế thì nói gì đến buxify giờ search google vẫn còn lưu thông tin từ 2 site này.

thế JSS cũng restart khi ko đủ khả năng chi trả cho member thì sao??? khi nhiều người có blance quá cao trong buxify thì buộc buxify phải reset để mem mới có khả năng kiếm ăn chứ và cũng để đảm bảo nó có lợi nhuận chứ. nếu ko cứ để mấy thằng ở chóp bu ăn hết ak?

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

bác nói đúng. uy tín thì vẫn có thể scam. có thể lấy vd là bác ko?? :)) đừng ném gạch em nha :D
nhưng em chỉ nói dẫn chứng của bác ấy sai thôi
Đúng luôn bạn.Uy tín như mình vẫn có thể Scam,nhiều người uy tín hơn cũng có thể scam,không ai có thể tin tưởng chắc chắn được.Nhiều khi nhìn đồng tiền nó lóa mắt tự nhiên lâm vào hoàn cảnh khốn khó thì có thể scam lắm chứ! Việc cẩn thận và có tin tưởng để giao dịch hay không chính là cách nhìn nhận mỗi người ở cá nhân các bạn thôi!

Còn riêng mình thì khẳng định luôn là không bao giờ Scam 1 xu của ai từ trước đến giờ, hiện tại và sau này nữa,tính mình thế từ trước giờ rồi,bần cùng cũng ko đến mức phải đi ăn cướp của nta đâu.:) Hơn nữa nhiều anh em trên mmo4 biết nhà mình lắm rồi,CMT scan cho Admin rồi,địa chỉ cũng chuẩn luôn rồi,có scam 1$ thì anh em cứ lên Forum post bài là có người hướng dẫn tường tận đường vào nhà mình luôn :X Keke.

Ko có gì là mãi mãi,
có máu làm quan có gan làm giàu.
Ko thể nói trước đc điều gì. Hãy nghĩ kĩ trước khi quyết định, đã quyết định thì ko hối hận

3 điều đó là điều đầu tiên cần hiểu khi bước chấn vào Matrix Investment

Ko có gì là mãi mãi,
có máu làm quan có gan làm giàu.
Ko thể nói trước đc điều gì. Hãy nghĩ kĩ trước khi quyết định, đã quyết định thì ko hối hận

3 điều đó là điều đầu tiên cần hiểu khi bước chấn vào Matrix Investment

Chuẩn không cần chỉnh.Tìm hiểu kĩ thì hãy đầu tư,mà đã đầu tư rồi thì hãy tin vào quyết định của mình!

Chuẩn không cần chỉnh.Tìm hiểu kĩ thì hãy đầu tư,mà đã đầu tư rồi thì hãy tin vào quyết định của mình!
ko thấy thằng lee vào repply nhể :binhsua06:

Để tránh các bàn cãi về bảng danh sách site scam/no - scam thì mình đã tổng hợp ý kiến của mọi người lại và quyết định chia bảng danh sách các site uy tính ra làm 2 loại:
1) Tỷ lệ rủi ro thấp
2) Tỷ lệ rủi ro cao

2 loại này dc xếp lại từng ngày theo tình trạng payout, tình trạng của site, mô hình hoạt động, thời gian hoạt động,... Và đồng thời chấp nhận các site dạng như AdailyCash vào trong danh sách.
Ngoài ra cứ thứ 7 hàng tuần thì mình sẽ mở 1 poll đánh giá tỷ lệ rủi ro của các site dựa theo các tiêu chuẩn trên để đưa ra phần % mức độ rủi do dựa mức poll đánh giá của người tham gia!

Để tránh các bàn cãi về bảng danh sách site scam/no - scam thì mình đã tổng hợp ý kiến của mọi người lại và quyết định chia bảng danh sách các site uy tính ra làm 2 loại:
1) Tỷ lệ rủi ro thấp
2) Tỷ lệ rủi ro cao

2 loại này dc xếp lại từng ngày theo tình trạng payout, tình trạng của site, mô hình hoạt động, thời gian hoạt động,... Và đồng thời chấp nhận các site dạng như AdailyCash vào trong danh sách.
Ngoài ra cứ thứ 7 hàng tuần thì mình sẽ mở 1 poll đánh giá tỷ lệ rủi ro của các site dựa theo các tiêu chuẩn trên để đưa ra phần % mức độ rủi do dựa mức poll đánh giá của người tham gia!

Hic, chỉnh lại cái 4dailypay đi đại ca==!
4rum mình có ông đi hết chu kì rồi kìa
site hoạt đông ngang với adaily và thanh toán cũng đều đặn sao lại cho vào site tỉ lệ rủi ro cao ==!

Thực tế nếu phân tích chính sách cán cân 70/30 và chính sách Re-start của nó thì có vẻ nó còn an toàn hơn adaily :p
Xem xét lại nhé LHP

phiến diện quá, theo mình thì chỉ cần 3 thứ: paying, not paying, problem
thực chất lãi của các chương trình này cũng tương đương với hyip

Dollar Monster <-- theo tình hình vẫn còn pay chứ chưa scam hoàn toàn _ _! Nhưng lúc sắp xếp lại quên đưa nó xuống phần rủi ro cào _ _! Mong các bạn thông cảm.
4Dailypay <-- ít có thông tin về tình hình pay của nó nên mình tạm xếp vào loại rủi ro cao _ _! Sẽ điều chỉnh vào lần poll trong tuần này
Empar <-- cũng là loại hình đầu tư mà bạn.

Cậu xóa thằng empar đi ko có bác đầu tư nhầm bây giờ. 4-5 ngày ko lãi rồi :binhsua06: . Lưu ý nữa là những thằng mà chưa ai có proof thì cũng nên cẩn thận như thằng univest. Danh sách an toàn thì cũng phải an toàn tương đối và làm ăn được. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom