Matrix Cập nhật những site invest uy tín & scam!

Status
Not open for further replies.

uytinlagi

Banned
Reactions
292
MR
0.000
Ai nói bạn JSS có đâm CC thế =))
Thứ 1: NẾu matrix Adaily chưa thay đổi thì mời bạn trao đổi lại với anh Rich xem có đúng là nó chưa thay đổi không nhé,Rich đi trước cậu và hiểu cũng tương đối về adaily nhưng trước khi cậu tham gia thì cái Matrix chưa cập nhật và lão cũng ko thể hiểu hết về cái Matrix của nó luôn.
Thứ 2: Là cậu không hiểu mình chứ ko phải là mình ko hiểu cậu.Đọc lại sẽ rõ.
Thứ 3: Đọc lại cái comment ở bên trên của mình nhé!

Thêm 1 cái tái bút: Có ai bảo bạn áp đặt hay gây hấn đâu :)) (Mặc dù công nhận thấy bạn rất thích ... nhé :)) :)

Thứ 1: ko phải cứ biết site đầu tiên là hiểu hết về site
Rich nó hiểu hết sao??? Khi Rich nó chơi thì hệ thống matrix có từ lâu rồi (nó có từ khi site ra đời)
Chẳng qua là Rich nó lẹ tay muốn tuyển ref để cầm tiền RB , nó ko lên google xem thế giới nói sao vào hệ thống matrix của adaily.
==> suy nghĩ cứ đi đầu là biết hết của cậu quá thiển cận, thằng Rich nó thế nào ai cũng biết.
Cậu tôn trọng nó, còn tôi thì ko. Cậu hiểu chứ.
Nếu cậu nói nó hiểu về adaily hơn tôi, thì cậu hỏi lại nó nhé (tôi ko chảnh, nhưng tôi tìm hiểu để phục vụ cho tôi và ref của tôi, chứ ko như thằng Rich đếch hiểu gì bắt ref nâng cấp????)

Thứ 2: Đọc lại thì cậu nói về lãi ròng???? Tôi đang nói đến vấn đề lãi thực thì chỉ 0.8 (chưa kể đến matrix).
Việc lãi ròng của cậu chả liên quan gì đến việc cần nói cả. Cái nói ở đây là lãi thực. Hiểu chứ

Thứ 3: có thể việc tôi nhầm JSS đâm CC vì tôi ko chiến thằng này. Tôi có ref hơn chục acc nhưng ko đầu tư
nhưng cậu có tin là ref của cậu có thể khiên acc của cậu bị ban ko???
tôi có ref của cậu và tiphummo và quyennguyen mỗi người vài ref, cậu có tin tôi làm cho acc của tôi ban và acc của cậu bị liên lụy ko.

Chỉ cần tôi log 3 acc ref của tôi cũng 1 IP và ném vài đồng vào để rút tiền về là acc của cậu có vấn đề ngay, cậu hiểu chứ.

Tôi đã từng tôn trọng cậu vì thấy ref của cậu bảo cậu nhiệt tình cẩn thận, nhưng cái thái độ của cậu hôm nay thì cho tôi cái nhìn khác.

Thêm 1 cái tái bút: Có ai bảo bạn áp đặt hay gây hấn đâu (Mặc dù công nhận thấy bạn rất thích ... nhé
Riêng cái câu này là cậu muốn làm kẻ thù của tôi rồi đấy

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Uinvest là một site uy tín đó,Cho nó một suất chiếu trên đi LeHongPhong.

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Sao ngày nào cũng có xung đột là sao ta ...
Mình đang chơi cả 2 thằng adaily và JSS, JSS ref sharing adaily ref uytin ... mà giờ 2 bác này lại ... :binhsua04:

Sao ngày nào cũng có xung đột là sao ta ...
Mình đang chơi cả 2 thằng adaily và JSS, JSS ref sharing adaily ref uytin ... mà giờ 2 bác này lại ... :binhsua04:

cạnh tranh ref 2 dự án khác nhau tất nhiên có sự cạnh tranh ngầm
tuy nhiên cái việc ông sharing ko hiểu về adaily và buông lời xấc láo với tôi thì cần phải xem lại
Tôi ko tiếc bỏ vài chục $ để có kẻ phải gặp vấn đề đâu

bực bội

wads

Junior
Reactions
111
MR
0.086
Chat with me via Skype
Theo mình thì bác lehongphongvt nên tạo ra 1 cái poll để mọi người cùng bầu chọn và quyết định theo số phiếu.
Chứ bác phán quyết theo ý kiến chủ quan như vậy cũng ko hợp lý cho lắm

Thứ 1: ko phải cứ biết site đầu tiên là hiểu hết về site
Rich nó hiểu hết sao??? Khi Rich nó chơi thì hệ thống matrix có từ lâu rồi (nó có từ khi site ra đời)
Chẳng qua là Rich nó lẹ tay muốn tuyển ref để cầm tiền RB , nó ko lên google xem thế giới nói sao vào hệ thống matrix của adaily.
==> suy nghĩ cứ đi đầu là biết hết của cậu quá thiển cận, thằng Rich nó thế nào ai cũng biết.
Cậu tôn trọng nó, còn tôi thì ko. Cậu hiểu chứ.
Nếu cậu nói nó hiểu về adaily hơn tôi, thì cậu hỏi lại nó nhé (tôi ko chảnh, nhưng tôi tìm hiểu để phục vụ cho tôi và ref của tôi, chứ ko như thằng Rich đếch hiểu gì bắt ref nâng cấp????)

Thứ 2: Đọc lại thì cậu nói về lãi ròng???? Tôi đang nói đến vấn đề lãi thực thì chỉ 0.8 (chưa kể đến matrix).
Việc lãi ròng của cậu chả liên quan gì đến việc cần nói cả. Cái nói ở đây là lãi thực. Hiểu chứ

Thứ 3: có thể việc tôi nhầm JSS đâm CC vì tôi ko chiến thằng này. Tôi có ref hơn chục acc nhưng ko đầu tư
nhưng cậu có tin là ref của cậu có thể khiên acc của cậu bị ban ko???
tôi có ref của cậu và tiphummo và quyennguyen mỗi người vài ref, cậu có tin tôi làm cho acc của tôi ban và acc của cậu bị liên lụy ko.

Chỉ cần tôi log 3 acc ref của tôi cũng 1 IP và ném vài đồng vào để rút tiền về là acc của cậu có vấn đề ngay, cậu hiểu chứ.

Tôi đã từng tôn trọng cậu vì thấy ref của cậu bảo cậu nhiệt tình cẩn thận, nhưng cái thái độ của cậu hôm nay thì cho tôi cái nhìn khác.

Riêng cái câu này là cậu muốn làm kẻ thù của tôi rồi đấy

Cảm ơn cậu đã có 1 cái nhìn khác về mình nhé :binhsua07:

Thứ 1: Ai nói mình tôn trọng Rich thì mời cậu xem lại nhé,hỏi luôn Rich xem t có tôn trọng nó ko =)) ! Tin nó hay không thì cũng mời cậu xem lại luôn! Tớ nói Rich nó tìm hiểu nhưng cái matrix lúc ấy cũng chưa hoàn thành hết về tài liệu của nó nhé,chú không suy nghĩ thiển cận như cậu nghĩ :))

Cái dòng bôi đậm ở trên kìa cậu,nếu cậu thích thì cậu cứ làm nhé,bị log acc vì 1 pro như cậu thì cũng phải chịu thôi,để sau rút kinh nghiệm cho anh em khỏi cần tuyển Ref làm chi! :binhsua57:

Tớ không muốn làm kẻ thù của ai cả.Câu đó là ý kiến riêng của tớ vì lướt rất nhiều nơi tớ thấy như thế thì nói như thế thôi :binhsua166::binhsua166:

Fund đi nhé! Hehe.

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

tuy nhiên cái việc ông sharing ko hiểu về adaily và buông lời xấc láo với tôi thì cần phải xem lại

bực bội
Ô ô.Tôi xấc láo với cậu ở chỗ nào thế \:D/

Cảm ơn cậu đã có 1 cái nhìn khác về mình nhé :binhsua07:

Thứ 1: Ai nói mình tôn trọng Rich thì mời cậu xem lại nhé,hỏi luôn Rich xem t có tôn trọng nó ko =)) ! Tin nó hay không thì cũng mời cậu xem lại luôn! Tớ nói Rich nó tìm hiểu nhưng cái matrix lúc ấy cũng chưa hoàn thành hết về tài liệu của nó nhé,chú không suy nghĩ thiển cận như cậu nghĩ :))

Cái dòng bôi đậm ở trên kìa cậu,nếu cậu thích thì cậu cứ làm nhé,bị log acc vì 1 pro như cậu thì cũng phải chịu thôi,để sau rút kinh nghiệm cho anh em khỏi cần tuyển Ref làm chi! :binhsua57:

Tớ không muốn làm kẻ thù của ai cả.Câu đó là ý kiến riêng của tớ vì lướt rất nhiều nơi tớ thấy như thế thì nói như thế thôi :binhsua166::binhsua166:

Fund đi nhé! Hehe.

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Ô ô.Tôi xấc láo với cậu ở chỗ nào thế \:D/

:)) Keo này thua rồi, ko đâm đc như JEEK,
JSS ko ban acc chủ vì acc con
OK chấp nhận, hẹn dịp khác :)

bực bội
Ah quên.Mình không cạnh tranh ref nhé.Ai thích ref thì ref thôi,hơn nữa adaily và jss khác nhưu chứ có cùng tuyển adaily đâu :)) .lâu nay có PR gì đâu,:D

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau :m131:
Lựa nãy giờ mà bác.Bác đặt mình vào vị trí uytinlagi xem,toàn là trả lời những câu của bác í 1 cách bình thường mà .:)) Em nghĩ là làm gì mà đến mức như bạn í nói nhỉ @@

uytinlagi + thuyloi => khổ thân 2 thằng cố gắng lôi adailycash lên trên cao mà nó cứ tụt xuống :m131:
tau ko động mi mà mi đông ta trước đó nhá :binhsua06:
thế thằng nào làm newbie trở nên khốn khổ hơn :binhsua01:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member