Matrix Cập nhật những site invest uy tín & scam!

Status
Not open for further replies.

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
danh sách các site scam sao nó ko có gì hết thế???
Bởi nó chưa vào vụ đấy mà, pà con yên trí khi nào pác phong nhà ta trúng thầu vụ cam lớn lớn là cả làng cả xóm bít ý mà he he he :binhsua06:

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Hi vọng tất cả đều sống lâu cho ae đc nhờ @@

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Chat with me via Skype
AdailyCash ra khỏi danh sách vì nó là do HYIP biến thể! nghe thấy thế này fill quá ! mới dep mà chưa rút lần nào !!

sim4mmo

Senior
Reactions
249
MR
0.000
Ổn đấy bác, cập nhật liên tục cho bà con yên tâm đầu tư. Nhưng em thấy adaily đã làm gì mà thuộc diện scam(em cũng ko chơi site này đâu nhé) :binhsua75:

Adaily là dạng HYIP biến thể! Ko dc coi là 1 loại hình invest của box này. Vì thế mình đưa vào đạng tình nghi scam để mọi người hiểu rõ mức độ rủi ro của nó như thế nào

uytinlagi

Banned
Reactions
292
MR
0.000
Adaily là dạng HYIP biến thể! Ko dc coi là 1 loại hình invest của box này. Vì thế mình đưa vào đạng tình nghi scam để mọi người hiểu rõ mức độ rủi ro của nó như thế nào

Nói chung là ai chơi cũng phải hiểu mức độ rủi ro, ko có cái gì là chắc chắn cả
Phồng tôm có dám chắc chắn JSS sẽ ko scam chứ?? Hay là ADAILY và JSS site nào sống dai hơn???

Nên là ai dám chơi thì chơi, còn ko thì thôi. chứ ko nên theo ý kiến chủ quan mà so sánh này nọ :)

Như adaily cậu thấy đấy nó support nhiệt tình, khắc phục lỗi, thanh toán đầy đủ, nhanh chóng

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Site T2... cậu có thể lên các 4rum khác nhé, họ nói nó scam đấy (trả lãi cho newbie vài lần đầu, con mem cũ nó ko trả nữa)
Thực hư thế nào thì ko biết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week