cao thủ giúp mình về blog liên quan tới google adsense với

mrblack1710

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Blog của mình hàng ngày vẫn khoảng 7000 lượt view .
k biết mình có kiếm tiền từ đó được k nhỉ?

Bác dùng GA kiếm tiền trên blog ngon nhé, rất nhiều người kiếm ra tiền từ nó đó

bạn ơi Blog của mình chủ yếu post phim để down về. liệu có kiếm tiền được bằng GA k?
Được mà bác, nhiều đứa nó vẫn làm mà

Blog phim để down về thì chỉ có reg GA bằng site khác, hoặc mua acc, chứ ko reg acc bằng site phim được đâu bạn.

cho mình hỏi từ khi nhận thông báo tới khi nhận được mã PIN khoảng bao lâu nhỉ? mình ở HCM

cứ reg ga chạy đi vất lắm như mình thấy thì nhọc kinh mặc dù có hơn 200 con còn chả biết nó ra làm sao nữa. view thì nó luôn tính ít lắm chỉ có click mới nhiều. nếu site ổn vào net có thể cao hơn ga

Blog thống kê ảo lắm đặt bộ đếm của google analytics xem sao bác nhé, còn việc đặt ga thì có thể đặt trên site phim dạng review phim thì được, xem trực tiếp hoặc cho download phim thì lỡ có người khiếu nại và tố cáo vi phạm bản quyền gì thì đi toi công sức đấy.

Blog thống kê ảo lắm đặt bộ đếm của google analytics xem sao bác nhé, còn việc đặt ga thì có thể đặt trên site phim dạng review phim thì được, xem trực tiếp hoặc cho download phim thì lỡ có người khiếu nại và tố cáo vi phạm bản quyền gì thì đi toi công sức đấy.
thanks bạn đã góp ý

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week