• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask cao nhân giúp mình cái dns với

Luzzee

Junior
Reactions
122
MR
0.450
Mình không hiểu nổi cái đống dns taiwan mình khoanh đỏ ở đâu ra, trong khi firefox trong máy thì dns bình thường, còn trên bluestacks thì lại đi theo cả nùi đó. cao nhân nào giúp mình vụ này với ạ.

Last edited:
Mình không hiểu nổi cái đống dns taiwan mình khoanh đỏ ở đâu ra, trong khi firefox trong máy thì dns bình thường, còn trên bluestacks thì lại đi theo cả nùi đó. cao nhân nào giúp mình vụ này với ạ.

Vào proxyfier chỉnh lại cái dns theo ip là được

cái này do DNS bạn set trên máy tính hoặc router là DNS của Gooogle , 8.8.8.8 hoặc 8.8.4.4
có thể set về 4.2.2.1 và 4.2.2.2 để luôn nhận là US nhé

cái này do DNS bạn set trên máy tính hoặc router là DNS của Gooogle , 8.8.8.8 hoặc 8.8.4.4
có thể set về 4.2.2.1 và 4.2.2.2 để luôn nhận là US nhé
ko phải cậu, trên máy mình set là dns úc, trên fireffox check ra thì đúng là có dns úc thôi, nhưng mà trên blue thì lại thêm đống taiwan. mình có chụp cái hình đầu tiên bên trái là ff, bên phải là blue, ở giữa là setting ipv4 đó cậu.

chạy qua proxifier nó ko ra được dns của proxy,bác nào fix được thì share đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom