SCAM Cảnh giác lừa đảo sell tut Azure

Status
Not open for further replies.
bạn nên xem lại cái pic cuối cùng mình chụp ảnh cái mail sẽ hiểu. Đây ko phải là forward mail mà là mail billing@microsoft nó cc đến mail của mình. Đúng là người reg cho acc của mình là ông có email kia. Tuy nhiên mình không biết là dùng acc hotmail này lại reg cho acc khác được.

thì ý bạn ý là chuyển tiếp email đến đó bác!

dự là sắp có bão

thì ý bạn ý là chuyển tiếp email đến đó bác!
ý bạn kia là mình điền mail của ông kia vào nó forward mail đến cho mình hiểu nhầm. Tuy nhiên không hề có chuyện đó. Và thậm chí mail này là mình reg và nó không biết password cơ.

ý bạn kia là mình điền mail của ông kia vào nó forward mail đến cho mình hiểu nhầm. Tuy nhiên không hề có chuyện đó. Và thậm chí mail này là mình reg và nó không biết password cơ.

có lẽ chơi mdsn chăng?! :-/

có lẽ chơi mdsn chăng?! :-/
thêm 1 điều nữa là trong acc của mình không hề có 1 cái subcription nào. Mà trong manage.windowsazure.com thì lại có và quyền là Service Administrator

thêm 1 điều nữa là trong acc của mình không hề có 1 cái subcription nào. Mà trong manage.windowsazure.com thì lại có và quyền là Service Administrator

có lẽ là tut hiếm chăng :v thế thì chụi cứng! chả hủi sao nữa...vì tut em là khác, có lẽ là 90% bác bị ăn cam Khựa rồi!

ham hố quá đấy cha nội ạ, tut này thì có cái gì đâu, chả qua là ông cũng ham hố, với nghĩ nếu ai cũng có tut thì đã giàu

có lẽ là tut hiếm chăng :v thế thì chụi cứng! chả hủi sao nữa...vì tut em là khác, có lẽ là 90% bác bị ăn cam Khựa rồi!
đây trang quản lý subcription không hề có. Nhưng vào trong manage.windowsazure.com thì có. Và vừa rồi chắc nó xóa cái subcription rồi nên vào hiện ra thông báo này We were unable to find any subscriptions associated with your account. không xài đc acc nữa. Các bạn nào di mua acc mà không có bảo hiểm thì cũng nên cẩn thận nha :D

câu đầu mình nói là bạn reg thì không thể có chuyện mail từ MS đi qua hotmail của ông kia mới tới bạn vì bạn không điền bất cứ mail nào khác ngoài cái mail của bạn reg, nên mình mới suy diễn ngược lại là ông kia là người reg rồi chuyển tiếp mail tới bạn.

Trong khi 2 người cùng đang reg, ông kia có nghề reg thật còn bạn được thằng kia chỉ láo reg linh tinh nên reg không được. Reg không được nhưng khi bạn thấy mail gửi đến hiểu nhầm là MS gửi.

ham hố quá đấy cha nội ạ, tut này thì có cái gì đâu, chả qua là ông cũng ham hố, với nghĩ nếu ai cũng có tut thì đã giàu
Như đã nói thấy nó kể lể vợ nó nằm viện rồi nó nói mãi mình mới mua đấy chứ toàn khuyên nó để đó đem sell. Bạn cần mình up full logs chat chắc thêm chục cái pic nữa. Thêm nữa là làm ăn phải có mạo hiểm. Trước giờ mình làm việc trên mmo4me này toàn những trò mạo hiểm có thể mất cả chì lẫn chài bất cứ khi nào, và hiện tại vẫn đang thế nên cũng không thấm vào đâu. Cái này chủ yếu cảnh báo cho member.

câu đầu mình nói là bạn reg thì không thể có chuyện mail từ MS đi qua hotmail của ông kia mới tới bạn vì bạn không điền bất cứ mail nào khác ngoài cái mail của bạn reg, nên mình mới suy diễn ngược lại là ông kia là người reg rồi chuyển tiếp mail tới bạn.

Trong khi 2 người cùng đang reg, ông kia có nghề reg thật còn bạn được thằng kia chỉ láo reg linh tinh nên reg không được. Reg không được nhưng khi bạn thấy mail gửi đến hiểu nhầm là MS gửi.

Bạn không thông chỗ này. Acc ông kia reg nhưng không hiểu sao lại đăng ký reg cho acc của mình tạo được. Cậu có hiểu không, tức là acc tớ mới tạo, nó không hề biết password, nhưng lúc sau có mail của microsoft báo về, và có thể tạo được vps. Kiểm tra kỹ lại mail thì là mail của microsoft gửi về mail của ông kia đồng thời gửi về mail của mình luôn (CC chứ không phải forward). Tức là ông kia dùng acc của ông ấy, tạo subcription cho acc của mình có thể tạo được vps. Cái điều này bây giờ mình mới biết thế nên mới chủ quan thế.

Tức là ông kia dùng acc của ông ấy, tạo subcription cho acc của mình có thể tạo được vps.

ok bạn, vì từ đầu mình nghĩ là acc bạn reg không tạo được vps nên mới suy diễn theo hướng kia.

làm ăn ít, bị scam ít, làm ăn nhiều, bị scam nhiều, tóm lại ko còn thấy profit :D

Nhắn với bạn nào ở Đà Nẵng. Các bạn đòi được nó bao nhiêu tiền thì mình xin cho hết đó. Info mình đưa ở #1 là 100% đấy không sai đâu. Nhà gần cầu Cam Lệ luôn :D

Nhắn với bạn nào ở Đà Nẵng. Các bạn đòi được nó bao nhiêu tiền thì mình xin cho hết đó. Info mình đưa ở #1 là 100% đấy không sai đâu. Nhà gần cầu Cam Lệ luôn :D
Tìm được Adress thì up lên, tiền thì chưa chắc, nhưng người thì làm được ...

giờ scammer hay lợi dụng bán tut này kia rồi scam :(

hkv, ưn đờ râu à, tố c# cho chết cmn đi. :p

nó ở ác thì con nó ko kịp ra đời đâu thớt đừng lo

lên haivl đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878