• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo tự sướng với Fileserve

Tuần này đã dc pay, nó pay vào thứ 5 mới ghê. Giờ còn hơn 150$ của tuần này , hy vọng nó ko nổi điên bất tử mà banned. Ăn chay niệm phật cho tay qua nạn khỏi. MMO4VN cũng vừa mới vượt qua cơn đại nạn , hy vọng cái acc của mình cũng giống như MMO4VN.

Mời vừa withraw xong, giờ lại tiếp tục ăn chay chờ tới ngày nó pay thì ăn mặn trở lại. hơ hơ. Chuẩn bị mở rộng thêm vài lĩnh vực mà nó cứ chập chờn thế này cứ sợ thế nào ấy.:cry

chỉ co' Bác Lang~ TU? LA` lo lăng' thui

chỉ co' Bác Lang~ TU? LA` lo lăng' thui

Mình nghèo nên đồng tiền làm ra mà bị mất đi xót lắm pác ah`. Nói thì nói vậy thôi chứ tuần trước nó đã check kỹ rồi , tuần này có lẽ nó sẽ dễ thở hơn tuần trước

lang_tu máu quá nhỉ? Tuần trước 32$ => 90$ => 150$. Thật là ngưỡng mộ wa' đi :X

Phải cày kiếm tiền lấy vợ chứ, mình vẫn đang chờ nó paid, hi vọng thứ tư nó paid

32$ là withraw trong tuần lun, sau đấy withraw thêm 6x$ nửa tính chẵn là 90$ , chứ làm gì có chuyện nhảy ghê thế pác. Còn 150$ tuần này là cộng thêm 25$ của acc cũ(acc ko có ref và cũng ko làm ref của ai chính vì cái acc ấy mới nơm nớp sợ ấy:)) . Chứ làm gì mà nhảy dc như thế. Tuần này có khá hơn 1 tí là nhờ test cái auto 3x. Em còn gà lắm , mấy pác cứ chém thế mấy cha pro vào chém lại thì chỉ có lên núi mà trốn ấy.:cry

giờ này chưa thấy nút payout nhỉ..pending từ tuần trước rùi ???????

Chắc thứ 4 ngày 27 nó sẽ paid, Bạn nào biết rút tiền vào thứ mấy thì thứ 4 nó paid không? NGày trước thì cứ 12h trưa thứ 2 là mình rút tiền về tài khoản trên FS, rồi sang tối thứ 3 mình ấn payuot, nhưng giờ làm thế thì đến tuần sau nó mới paid.

trưa Chu nhât tranfer là chắc ăn.tới thứ 4 là nó paid.. còn mình trasfer từ thứ 2 tuần trước h nó vân~ chưa cho payout...chán ko hiểu sao @#4 ????/>?L

co' ai bị giống mình ko???

pending gì gần 10 ngày lận vậy mà che $ đi làm gì :)) chắc nhiều quá nó nghi ngờ ko pay rồi , mình thì có mỗi pending ngày 25-10 chắc tối mai thứ 4 là pay chúc ông bạn tối mai cũng nhận được tiền sau 10 ngày pending =))

hic tuần đó mình chuyển wa chơi FSn rùi ... nên $ làm còn ít hơn ref chắc nó đưa vào diện tình nghi đợt 2 ..hic hic huhu kiểu này nghèo man~ kiêp` rùi còn nhiêu $ chưa rut` wa'

che $ theo mọi ng thui mất công nói show hàng!! ^^

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom