• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo tự sướng với Fileserve

Đã bảo là ko scam, ngày mai nó pay. Nhưng chơi với nó thì chuẩn bị tinh thần là cái chết bất ngờ vậy thôi.

FS vẫn bt , tất cả member club ptuclub.com mình vẫn bình an vô sự chả làm sao cả:))

uhm co' vẻ bình thường nhưng chiên thêm môt host nửa chắc ăn... phòng hờ nó ban acc ^^

hơ hơ , Đúng như những gì mình nghĩ . 1 là ko làm ref của ai và ko tuyển ref lun. 2 là làm đệ tử cho mấy ông lớn có quen bít. hix, mình gốc nhỏ hy vọng nó quét ai thì quét đừng trúng mình là dc rồi:((

vừa request hôm CN , đến hôm sáng qua nó complete rồi , transfer đến giờ nó vẩn chưa paid , đã trong tình trạng complete

hơ hơ , Đúng như những gì mình nghĩ . 1 là ko làm ref của ai và ko tuyển ref lun. 2 là làm đệ tử cho mấy ông lớn có quen bít. hix, mình gốc nhỏ hy vọng nó quét ai thì quét đừng trúng mình là dc rồi:((

Mình mới thấy có vagabond73 là chủ group bị banned thôi, có ai khác đâu , group mình cũng có 60 ref có vấn đề gì đâu
~~> cái Proof nà không có vấn đề mới là lạ : Download 0$ , ref 500$ và No. Ref chỉ có 9 , acc không làm được $ nào mà tuyển được 9 ref pro thế => acc này chỉ lập ra để tạo 9acc ref kia và vứt đó ăn tiền => bị banned
Mọi người không cần quá lo lắng :)

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

vừa request hôm CN , đến hôm sáng qua nó complete rồi , transfer đến giờ nó vẩn chưa paid , đã trong tình trạng complete

Nó hết quay quay nhưng chưa có Time paid bên cạnh nghĩa là Request đó đã được Approved ( xác nhận sẽ được pay ) , khi nào nó sent tiền xong sẽ có thêm chú thíc : Paid + time paid bên cạnh nữa, theo thằng RickyFS thì thứ 4 sẽ được pay , 12h trưa thứ tư Việt Nam bằng 0h đêm về sáng thứ tư bên US

Last edited by a moderator:
còn 20h nữa ..tố nhất là chờ đợi ai dc paid thì shoe proof cai nha

31$ đầu tiên đã pay, 92$ còn lại vẫn đang quay vòng vòng pending:((. Có ai bị pending như mình ko. Ko lẽ cái acc sắp lên tằm ngắm của nó:((. tranfer hôm thứ 2, tới trưa hôm wa thì nó chuyển tranfer lên payable. nhấn withraw, và tới giờ này vẫn là pending. AE nào vẫn còn pending báo danh cho vui:((

Chủ nhật bấm request.Thứ 2 nó approved,bấm payout xong đến tối nó banned lun.Mới đạt mức 10$/day thế mà ....h làm lại nãn vãi hà

Chủ nhật bấm request.Thứ 2 nó approved,bấm payout xong đến tối nó banned lun.Mới đạt mức 10$/day thế mà ....h làm lại nãn vãi hà

Pác pác. Đừng làm em sợ pác ơi. Trời , kiểu này phải ăn chay cả tuần này để cầu mong nó đừng banned. Mà sao thằng này khôn vãi. Cái tiền ít thì nó pay còn số tiền nhìu thì vẫn còn trong acc. hix, hix.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom