Cảnh báo scamer giả danh nick yahoo langtustc để lừa đảo - phương thức giao dịch an toàn với thieucu

Status
Not open for further replies.

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Tình hình là tên tuổi mình thấy cũng bình thường mà sao nhiều nick yahoo giả danh quá @@, nay làm Topic này để cảnh giác a e và đề ra phương thức giao dịch an toàn với thieucuong :)

1. Nick yahoo mình là langtustc

2. Tài khoản ngân hàng : chủ TK TRAN NGOC KHOA, rất khó tìm ra người trùng tên :)

3. Tài khoản LR : U3374736, WMZ : Z338203957343, PP : [email protected], [email protected], ko thu mua AP :)

4. Số điện thoại : 01697734437 - 0907795522

Phương thức giao dịch an toàn: nhá điện thoại mình, mình gọi lại nói chuyện (thuê bao mình gọi cho các số Viettel, Mobi, Vina, 0793 ko tốn tiền :D), bất kể là giao dịch lớn hay nhỏ.

Mọi giao dịch ko tuân thủ theo phương thức trên mình sẽ ko chịu trách nhiệm khi có vấn đề đáng tiếc xảy ra.

anh thì có uy tin lâu năm rùi nên co người giả danh , còn như em con nit cỏn con mà cũng có người hack yahoo + giả mạo mới ghê. điện thoại là chắc nhất và an toàn nhất

Chưa làm ăn cùng, nhưng linh tính báo chú này làm ăn thật thà. Tối về đừng báo mộng em nhá :))

anh thì có uy tin lâu năm rùi nên co người giả danh , còn như em con nit cỏn con mà cũng có người hack yahoo + giả mạo mới ghê. điện thoại là chắc nhất và an toàn nhất
Lại rùa =))

Không những uy tín mà thieucuong còn cho mượn tiền nữa.Anh e xúm vô vay đi nào :binhsua146:

khà khà sim anh thieucuong ngon nhiề!!!
mình thì chắc chỉ có mua thẻ anh ý nên chắc chả cần lằng nhằng :D

up cho bác làm ăn uy tín, cũng mua thẻ của bác và bác kunsi nhiều lần ^^

mới giao dich duy nhất 1 lần ... noi' chung la` vẻy good .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week