Warning Cảnh báo scam: Dạy Off Net iOS Uniboys

Đọc từ đầu đến cuối thấy forums cuối cùng xử lý đúng với thời phong kiến ( rõ ràng ông biết người ta giết người rồi nhưng k có bằng chứng nên ông k làm gì đc người ta ) luật là do con người đặt ra thì mình cũng phải thay đổi đc nó chứ ? hơn nữa ở đây mình thấy k chỉ 1 người bị .
cơ mà : ở đây có ai thấy bỏ 1tr ra mua được cái TUT đc vài dòng như vậy nếu là mình thì mình nghĩ gì ?
thời kỳ này thấy đang khó khăn cac con rời chuyển sang kiếm ăn =cách lách luật forums để đi scam newbie ,hoặc nếu k scam thì ăn tiền bằng cách dạy free nhưng lại ăn tiền bằng cách bán (để lại với giá hạt rẻ....) mấy cái tool free trên mạng ....tất nhiên nhiên là không ai cho không ai cái gì ,nhưng đã đồng ý dạy người ta lấy tiền bằng nào thì nói mẹ ra (lẽ ra fre thì lấy 2-3 chai còn mấy cái tool cho nó cho xong ) đằng này còn bày đặt ăn bẩn ăn thỉu ,sau này lúc nó biết biết rồi nó coi éo ra cái gì luôn.
Nhân tiện đây e đang muốn tách ra làm admin solo , cần tìm 1pro đã có kinh nguyệt làm ios và adroid làm sự phụ (cho em cái giá học phí luôn nhé cac pro )
Facebook : https://www.facebook.com/vinh.hoang.1029 . hoặc : 09 1668868 hai .

ps: những thằng scam cuộc đời chúng mày rồi cũng đến lúc phải trả giá hết thôi ,không ai ăn không đc của ai cái gì đâu - hãy tin vào NHÂN - QUẢ nhé các bạn .

Đọc từ đầu đến cuối thấy forums cuối cùng xử lý đúng với thời phong kiến ( rõ ràng ông biết người ta giết người rồi nhưng k có bằng chứng nên ông k làm gì đc người ta ) luật là do con người đặt ra thì mình cũng phải thay đổi đc nó chứ ? hơn nữa ở đây mình thấy k chỉ 1 người bị .
cơ mà : ở đây có ai thấy bỏ 1tr ra mua được cái TUT đc vài dòng như vậy nếu là mình thì mình nghĩ gì ?
thời kỳ này thấy đang khó khăn cac con rời chuyển sang kiếm ăn =cách lách luật forums để đi scam newbie ,hoặc nếu k scam thì ăn tiền bằng cách dạy free nhưng lại ăn tiền bằng cách bán (để lại với giá hạt rẻ....) mấy cái tool free trên mạng ....tất nhiên nhiên là không ai cho không ai cái gì ,nhưng đã đồng ý dạy người ta lấy tiền bằng nào thì nói mẹ ra (lẽ ra fre thì lấy 2-3 chai còn mấy cái tool cho nó cho xong ) đằng này còn bày đặt ăn bẩn ăn thỉu ,sau này lúc nó biết biết rồi nó coi éo ra cái gì luôn.
Nhân tiện đây e đang muốn tách ra làm admin solo , cần tìm 1pro đã có kinh nguyệt làm ios và adroid làm sự phụ (cho em cái giá học phí luôn nhé cac pro )
Facebook : https://www.facebook.com/vinh.hoang.1029 . hoặc : 09 1668868 hai .

ps: những thằng scam cuộc đời chúng mày rồi cũng đến lúc phải trả giá hết thôi ,không ai ăn không đc của ai cái gì đâu - hãy tin vào NHÂN - QUẢ nhé các bạn .

Ko nên tận dụng thời cơ để PR như vậy cậu à. Còn thằng bị cáo đọc tới trang 8 rồi mà chú vẫn chưa bị banned nick thì công nhận là chú thiên tài rồi, tính che lấp cả bầu trời chăng? Thiệt tội cho ku thớt quá !!! Đúng là MMO cũng như cuộc đời bên ngoài vậy, không bao giờ là công bằng, từ những ng` bị hại cho tới bị cáo, rồi cả những anh cầm quyền nữa. Nếu vậy thì chỉ còn cách tìm thằng bị cáo ngoài đời, lụi nó 1 nhát xong r` nói cho nó nghe " Này thì công bằng ". @ChuChung ráng canh chém tụi này bằng luật rừng nhiệt tình nhé, cảm tính thêm vào, đừng chỉ dùng lý trí, tôi ủng hộ ông :D. Cần những thằng Mod thẳng tay chém trước tâu sau, như vậy đám dân đen newbie nó mới bớt khổ. Còn cái thằng quăng mấy dòng hướng dẫn rồi kêu thằng nhỏ đi kiếm Admin, công nhận phục chú rồi đó. 10 năm trc' có ng` teamview chỉ tôi từ sáng tới tối tôi còn ko thông đc, chắc tại tôi dốt :D
=> Mod cũng như Cán bộ ngoài đời thôi, câu " Vì nước quên thân, vì dân phục vụ " cũng đúng với mmo đó chứ.

Last edited:
Từ 1 - 10 ai chưa rõ pm ta chỉ free cho :eek: . nếu đang rãnh
Cảnh báo mấy newbi mới lọ mọ IOS- đừng vì không tìm hiểu kỷ mà mua mấy cái vớ vẫn như trên nhá

https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-buy-sell-or-trade.21978/

12. Forum nghiêm cấm mua bán TÚT dưới mọi hình thức. BQT sẽ ko xử lý các topic Scam liên quan đến mua bán TUT tại Forum.

Mình nghĩ cái này hơi kỳ cục, nghiêm cấm mua bán Tút (Tutorials) nhưng lại không xử lý? :confused:

Có xã hội nào cấm mua bán m* t** mà lại không xử lý không?

Mình nghĩ forum mà cấm bán Tut thì người bán Tut đã trái luật, và cần bị xử lý như Refund tiền hoặc/và banned.

Từ 1 - 10 ai chưa rõ pm ta chỉ free cho :eek: . nếu đang rãnh
Cảnh báo mấy newbi mới lọ mọ IOS- đừng vì không tìm hiểu kỷ mà mua mấy cái vớ vẫn như trên nhá
Cho tôi theo học với datinh

OÒer hết thời r làm làm j
mượn hàng thôi, nhưng hâm mộ bác này quá. hết thời mà ntn thì ai cũng mún đâm vào.

nói chung đọc xong toppic mình cung hoa cả mắt và cũng xin nói, cái giá để dạy ios nó như thuyết tường đối của ông chế bom nguyen tử ấy hi hi
nếu bạn ấy học và kiếm đươc vài chục triệu thì tất nhiên sẻ ko lên đây thông báo thế này,
nhưng học xong và ko làm dc j thì tất nhiên theo tâm lý sẻ gây ức chế và cần sự đồng cảm
bạn dạy cũng thiếu sót là chỉ dạy cách làm ios chứ ko dạy NET nào làm đc, nên mua NET nào, và code site ở đâu, cái này nên thêm vào để họ có thể tập bơi dần dần
và mình hiểu điều đó, bây giờ cái quan trong nhất của bạn ph4nvu hãy mua code site và mua acc NET về, rồi solo 1 thời gian, nếu bạn có duyên thì tơ tín 50$ bạn học là quá rẻ,
chúc bạn ph4nvu may mắn và chúc bạn uni.boys rút ra được bài học để sau này dạy newbie và nhắc nhở họ nên làm j sau khi đã học

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back