Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

Chả liên quan gì đến rewardable cả bác, 2 acc paypal nhận tiền reward vẫn đang sống nhăn, căn bản do các bác chuyển tiền nhiều quá nên dính thôi
t đã bảo k phải là tất cả rồi mà..dĩ nhiên acc mình cũng k bị :D chuyển nhiều cũng tùy nữa nguyên nhân thỳ nhiều vô kể.. c có thể xem lại ở #4 hay #3 gì đó..và nói lại đây là đợt quét của pp chứ k phải là limit rải rác như mọi khi..nằm trong số nhiều vẫn là mấy bác ăn rw (cheat) vs trốn phí bảo kê :D

19h17' hôm qua cũng 180days 1 em, hix toàn nhận tiền có phí. Acc cũng 2 năm rồi

Tóm lại, các thánh đừng cho là mình đã hiểu đc PP, chỉ là các thánh đang trong giai đoạn lucky thôi, chưa đến lúc mà thôi.
Mình đã team review khá nhiều acc limited nhưng bạn nói giao dịch toàn Fee Amout cho mình hỏi tính hợp pháp trong điều khoản dịch vụ của mỗi giao dịch thế nào? Note ghi ra sao? Có dính gì tới những mặt hàng cấm kinh doanh hay kinh doanh (có điều kiện) không? Nếu được bạn cho mình team history transaction học hỏi nha :p.

Chả ai hiểu hết được Paypal, chỉ là gặp nhìn nhận và rút ra thôi bạn ơi .....!

t đã bảo k phải là tất cả rồi mà..dĩ nhiên acc mình cũng k bị :D chuyển nhiều cũng tùy nữa nguyên nhân thỳ nhiều vô kể.. c có thể xem lại ở #4 hay #3 gì đó..và nói lại đây là đợt quét của pp chứ k phải là limit rải rác như mọi khi..nằm trong số nhiều vẫn là mấy bác ăn rw (cheat) vs trốn phí bảo kê :D
Mình nhận tiền xong toàn chuyển phí ghi note I received your goods. I send money for you. Sau đó chuyển có phí, hi vọng ko limit :)

Mình nhận tiền xong toàn chuyển phí ghi note I received your goods. I send money for you. Sau đó chuyển có phí, hi vọng ko limit :)
Hi vọng bạn ổn với cái note đó nếu nó sờ tới. Không một site mua bán trực tuyến nào chấp nhận giao hàng trước, nhận tiền sau. Thực tế các cửa hàng mang phong cách Tây Âu như Lotteria, KFC, tiện ích 24h đều trả trước mới hưởng dịch vụ, khác hoàn toàn tập quán của người Việt đó là ngồi ăn xong mới trả tiền. Vì vậy cái note kiểu này mình nghi lắm :p. Paypal nó mang luồng gió US đi khắp TG, thực tế note "no refund" đã bị review rồi, note này chưa thấy nhưng có lẽ cũng nằm trong diện khả nghi :)

mình 1 acc pers 1 acc buss mà acc buss bị 180day info giống nhau mà pp nó cho 2 tk cùng info không biết acc person có bị dính ko các bác

chắc pp việt nam nhận tiền app android chắc limt
chắc pp check thấy cheat app android
chơi pp usa nhận tiền android chắc khó limt

Hi vọng bạn ổn với cái note đó nếu nó sờ tới. Không một site mua bán trực tuyến nào chấp nhận giao hàng trước, nhận tiền sau. Thực tế các cửa hàng mang phong cách Tây Âu như Lotteria, KFC, tiện ích 24h đều trả trước mới hưởng dịch vụ, khác hoàn toàn tập quán của người Việt đó là ngồi ăn xong mới trả tiền. Vì vậy cái note kiểu này mình nghi lắm :p. Paypal nó mang luồng gió US đi khắp TG, thực tế note "no refund" đã bị review rồi, note này chưa thấy nhưng có lẽ cũng nằm trong diện khả nghi :)
Bạn cho m hỏi với.Lúc mới tập chơi mmo.m đã lập thử 1 cái pp.hình như info cũng ngang ngang cái hiện tại.Nhưng m lập xong thấy sai name và m đã lập lại 1 cái mới.cũng ip.cùng máy.Giờ cái cũ kia bỏ rồi.k login lần nào luôn.
Cái đang dung thì vẫn nhận tiền đều k thấy sao.Và vừa rút về bank 1 lần.
Có cho là diện nghi vấn mít bất cứ lúc nào k ạ?

Bạn cho m hỏi với.Lúc mới tập chơi mmo.m đã lập thử 1 cái pp.hình như info cũng ngang ngang cái hiện tại.Nhưng m lập xong thấy sai name và m đã lập lại 1 cái mới.cũng ip.cùng máy.Giờ cái cũ kia bỏ rồi.k login lần nào luôn.
Cái đang dung thì vẫn nhận tiền đều k thấy sao.Và vừa rút về bank 1 lần.
Có cho là diện nghi vấn mít bất cứ lúc nào k ạ?
  1. Cá nhân chỉ được phép có 2 tài khoản khác loại
  2. Hạn chế log nhiều acc trên 1 IP, nhưng thực tế là vẫn được nhưng khác thiết bị. Ví dụ cafe, hotell. Tây với ta gì cũng thế
  3. Nếu thỏa điều 1 mà giao dịch ở acc cũ không có vấn đề thì acc 2 vô tư nha bạn, miễn sao mỗi giao dịch có nguồn gốc xuất xứ, note ghi rõ ràng
Cách xử lý của Paypal khá chặt và mạnh tay, nghi ngờ cứ hold review trước, giải trình ok rồi thả, từ đó về sau giao dịch loại đó sẽ được loại trừ nghi vấn. Chính vì thế mọi người nên ghi note rõ ràng ra, còn không ghi hẳn your services. Chắc ai hẳn cũng đều thấy những dòng này trên giao dịch

• Seller protection
Not Eligible

• What should I do now ?
Contact the buyer to confirm the purchase
Save all correspondence with the buyer

Chính vì vậy mua hay bán gì cũng cần xác nhận rõ ràng giao hàng, nhận hàng, Done từ cả hai phía để sử dụng khi có nghi vấn từ Paypal. Họ rất hay limited với những nghi vấn vi phạm điều khoản dịch vụ của chúng tôi như sau:
  • abc
Hoặc
  • xyz
Yêu cầu ......................................... hoặc không thể kháng cáo.

Trình bày toàn những vấn đề quen thuộc với các bro, pro ở đây :)
Tại sao chúng ta không chuyển hướng giao dịch một cách rõ ràng nhất có thể để hạn chế nằm trong dạng nghi vấn, khỏi phải trình bày nhỉ :rolleyes:. Ít ra có review thì cũng có một đống proof ở các bước trên cho họ thoải mái view luôn. View nhiều view chán mệt không thèm view nữa cho mà xem :p

toàn gd có Fee mà nó ra 2 case thẻ tín dụng nghi ngờ vs nhận hoặc chuyển tiền ~.~ 180 ngày nuôn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back